Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xfi xtreme music ดูหนังฟังเพลงปรับยังไงให้เสียงดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มันแล้วแต่ลำโพงมากกว่า ว่าจะปรับยังไง ลำโพงผมสองตัวก็ปรับไม่เหมือนกัน ลองปรับZ5500แบบS750 ก็ฟังไม่ได้เลย เพราะฉนั้นลำโพงใครลำโพงมัน

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
      มันแล้วแต่ลำโพงมากกว่า ว่าจะปรับยังไง ลำโพงผมสองตัวก็ปรับไม่เหมือนกัน ลองปรับZ5500แบบS750 ก็ฟังไม่ได้เลย เพราะฉนั้นลำโพงใครลำโพงมัน
      คับผม ผมใช้g9 excite อยู่คับ แล้วท่านปล่อยตัวนี้จาไปเล่นตัวไหนต่อละคับ

Comment

ปล่อยไปตามหัวจายยยย

Comment

Working...
        X