Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ2.1หรือ5.1รุ่นไหนดีครับเน้นฟังเพลง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไหนๆก็ตั้งแล้วหุหุ ผมก็อยากได้ 5.1 เน้น ฟังเพลงเหมือนกัน งบก็ 10k ใช้ x-fi ช่วยแนะนำดัวยคับ....ช่วยดันภายในตัว

Comment

ลำโพงที่ท่าน gil หามา หาเน้นฟังเพลงไม่

Comment

ใช้คับคือชอบฟังเพลง แต่ก็ใช้เล่นเกมส์กับดูหนังด้วยคับ

Comment

ก็หาลำโพงกลางๆที่ทำได้หลายๆอย่างอ่ะครับ
          ของผมเน้นฟังเพลง ก็เลยมีแค่ stereo
          ถ้าดูหนังเล่นเกมด้วยก็ต้อง 5.1 หละคับพี่น้อง แต่ชุดที่มี AVR ราคาหมื่นปลายๆก็พอฟังเพลงได้ดีกว่าลำโพงคอมบางตัวแหละคับ

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
            divoom xforce5
            อีกเสียงครับ

Comment

Working...
            X