Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำวิจารณ์ ระหว่าง ASUS Xonar DX กับ 2ZS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำวิจารณ์ ระหว่าง ASUS Xonar DX กับ 2ZS

ตัวไหนเหมาะกับการฟังเพลงมากกว่ากันอ่ะครับ แนวๆ Indy Country ประมาณนี้อ่ะครับ เบสนุ่มๆ ลึกๆ ช่วยแนะนำวิจารณ์กันได้เต็มที่ครับ หรือแนะนำเป็นตัวอื่นก้ได้

ดันก่อน รอผู้รู้มาตอบ ^^ ไปนอนก่อนคร๊าบ

Comment

อยากรู้เหมือนกัน สนใจตัวนี้อยู่ มีEAX HD 5.0 ด้วย

Comment

ลองsearchดูดีกว่ามั้งครับ บทความภาษาอังกฤษน่ะ EAX 5.0 นี่รู้สึกว่าจะไม่ใช้hardwareนะครับ ไม่มีdts แต่นอกนั้นเห็นในเวปทดสอบเขาให้คะแนนดีนะ

Comment

รอ กูรู เพราะ กุมะรุ้

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=172902

อันเนี๊ยครับ เทพโรจน์ อิอิอิอิ

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=172902

อันเนี๊ยครับ เทพโรจน์ อิอิอิอิ
              ขอบคุณคร้าบ

Comment

*0* ลิ้งที่ให้มาไม่รู้ว่ารุ่นไหนนะครับasusทำมาหลายตัวเลยนะ ราคาคนละชั้นกันด้วย

Comment

น่าจะเป็นรุ่น D2 หรือไม่ก็ D2X อ่ะครับท่าน
                  แล้วการ์ด asus สามารถหาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่ะครับ

Comment

Originally posted by yuki_kaze View Post
                    ลองsearchดูดีกว่ามั้งครับ บทความภาษาอังกฤษน่ะ EAX 5.0 นี่รู้สึกว่าจะไม่ใช้hardwareนะครับ ไม่มีdts แต่นอกนั้นเห็นในเวปทดสอบเขาให้คะแนนดีนะ
                    ขอบคุณคร้าบ

Comment

ลิ้งที่ให้มาน่าจะไม่ใช่asus xonar dx ส่วนซื้อที่ไหน?ก็ร้านที่ติดกับbusitekน่ะแหละครับ ผมว่าต่อไปคนอาจจะนิยมตัวนี้นะถ้ากระแสติด หุๆ ดูแล้วมันใหม่และน่าสนดีนะผมว่า

Comment

ที่รีวิว...น่าจะเป็นตัวนี้ครับ อิอิอิอิ
                        Last edited by ลุงอ๊อด; 20 Nov 2008, 09:57:21.

Comment

Originally posted by yuki_kaze View Post
                          ลิ้งที่ให้มาน่าจะไม่ใช่asus xonar dx ส่วนซื้อที่ไหน?ก็ร้านที่ติดกับbusitekน่ะแหละครับ ผมว่าต่อไปคนอาจจะนิยมตัวนี้นะถ้ากระแสติด หุๆ ดูแล้วมันใหม่และน่าสนดีนะผมว่า
                          ผมอยู่หาดใหญ่น่ะครับ ถามไปที่ hardware house เค้าบอกว่าไม่มีของ ผมว่าน่าจะแจ่มนะเนี่ย

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
                          ที่รีวิว...น่าจะเป็นตัวนี้ครับ อิอิอิอิ
                          ผมก็คิดว่าตัวนี้เหมือนกันครับ

Comment

dx เป็นการ์ดครึ่งใบเปลือย

d2x เป็น แบบ D2 แต่เป็น PCI-E
                            Last edited by Aeromancer; 17 Jun 2008, 17:35:47.

Comment

Originally posted by Aeromancer View Post
                              dx เป็นการ์ดครึ่งใบเปลือย
                              เห็นว่าเป็นประกันของ Synnex 3 ปีด้วยครับ

Comment

Working...
                              X