Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่คับตั้งค่า x-fi ในโปรแกรมสีฟ้าอะแต่ที่สงสัยสุดคือ bass manager กะ sub-woodfer

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มันต้องเพิ่มลด ตามความต้องการ และ สภาพแวดล้อมรอบข้างครับผม

ห้องต่างกัน ก็ปรับต่างกันแล้วล่ะ!!!

Comment

เมื่อกี้ใช้ เปิดหมดปรับ100%ของทั้งหมดลำโพx1300เน่าๆเอาซะหูขวามผมอื้อเยยT^T
      ประมานว่าลองของเจอเยย ห้องที่ลองเปงห้องปิด กว้าง3ยาว4ม. เซงเยย
      ผมยอมรับx-fi เยย

Comment

ค่อยๆจูนไปคับ แต่ละคนฟังไม่เหมือนกัน คับ ลองผิดลองถูกเด๋ยวก้อได้ดีที่สุดเองคับ

Comment

Working...
        X