Announcement

Collapse
No announcement yet.

แกะกล่อง BOSE MusicMonitor

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by camera View Post
    ว่าจะฝากลุงอ๊อด ชั่งกิโลขายอยู่ครับ
    .........
    แงะเอาแม่เหล็กมาดูดตะปูเล่นดีกั่ว หนุกดี

แต่ตัวนี้ดูติดแล้ว กลัวแกะมะออก อิอิอิอิ

Comment

ฮอร์นเขาดีจริง วันนี้ไปลองเปิดฟัง เสียงดังข้ามฝั่งแม่น้ำเลย

Comment

Originally posted by nooi View Post
        ฮอร์นเขาดีจริง วันนี้ไปลองเปิดฟัง เสียงดังข้ามฝั่งแม่น้ำเลย
        ใช้ฟังอย่างเดียวนะครับ ห้ามเอามาสวม

Comment

Originally posted by Aeromancer View Post
          ใช้ฟังอย่างเดียวนะครับ ห้ามเอามาสวม

Comment

กำ หมดราคามาตั้งแต่ลุงอ๊อดละ 3 เม็ด 2 บาท นี่ยังเอามาใส่เล่นกันอีก ล็อกคอแจกเลยดีกั่ว

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
              ที่บ้านขายฮอน 3 เม็ด 2 บาท

ขายได้ไงตั้ง 2 หมื่น แพง อิอิอิอิ
              55555..........

Comment

Originally posted by camera View Post
                กำ หมดราคามาตั้งแต่ลุงอ๊อดละ 3 เม็ด 2 บาท นี่ยังเอามาใส่เล่นกันอีก ล็อกคอแจกเลยดีกั่ว
                ไม่เอานะ เราสละสิทธิ์ ...ขี้เกียจเอามาตั้งขาย

เดียวไม่มีที่วางน้ำแตงโมปั่น...ชาววัง อิอิอิิอิ

Comment

ที่บ้านก็มี อยู่ 1 ตัว

สวย + เสียง ใช้ได้เลยครับ ชอบมาก

Comment

Originally posted by leoriohunter View Post
                    ไปฟังมาแล้วครับเสียงดี แต่ไม่ชอบแนวนี่ชอบหนักแน่น กว่า bose ครับ
                    ผมรู้เเล้วครับว่าท่านไม่ชอบเบสอ่อนๆปวกเปียกๆ
                    เเต่ผมชอบนิ ผิดหรอ

Comment

Originally posted by Patium View Post
                      ผมรู้เเล้วครับว่าท่านไม่ชอบเบสอ่อนๆปวกเปียกๆ
                      เเต่ผมชอบนิ ผิดหรอ
                      ไม่ครับ

Comment

สวย 1 ดอก

Comment

Working...
                        X