Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมถึงขาย X-Fi Xtream Music

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมถึงขาย X-Fi Xtream Music

ในสถานการณ์นี้นะครับ สมมุติว่า ถ้าผมมี XTreme Music อยู่ 1 ใบ ผมจะเก็บไว้ใช้เอง ถึงจะร้อนเงินก็เถอะ เพราะ
    + มันดี
    + มันไม่มีขายอีกต่อไปแล้ว
    + ถ้าขายแล้วจะใช้ตัวไหนแทนหล่ะ...ไม่มีตัวแทนดีๆเลย ไ่ม่มี้

อืมม - -* ผมก็เลยสงสัยว่า คนที่เค้าเอา XTreme Music มาขายนี่ คิดยังไงเหรอครับ สงสัยมากๆเลย

* ขอโทษนะครับถ้าคำถามไม่ค่อยมีสาระ

เบื่อแล้ว ลองจนหายอยาก ได้ตัวที่ดีกว่า
    บางทีขายเพราะไม่มีกอนก็เยอะ พอมีเงินมาซื้อใหม่ก็ได้ ขายมือสองถมไป

Comment

- -

ถ้า ขาย กัน ราคาประมาณเท่าไรครับ

Comment

ผมไปซื้อ Digital Musci SX มาใช้แล้วเสียงมันดีกว่า X-Fi Xtream Music เสียบแว๊บแรกก็เห็นความต่างชัดเจนอะครับ
        เลยถอด X-Fi Xtream Music ขายทิ้ง
        Last edited by JO; 13 Aug 2008, 17:40:58.

Comment

ขายเอาเงินไปหมุนไงครับ มีตังค์ก็มาซื้อใหม่ ไม่ยาก ; )

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ ผมอ่ะ ชอบแบบไม่เคยผ่านใครมาก่อน เอ๊ะ ยังไง -*-??
            คือ...ไม่ค่อยกล้าซื้อมือสองก็เลยต้องหาข้อมูลไว้ก่อนซื้อ ขอบคุณนะครับ

จะว่าไป Digital Music SX ก็น่าสอยไม่น้อย เสียดายที่ไม่มี EAX 5.0

Comment

ถ้าไม่มีคนขาย ก็ไม่มีคนซื้อ ... งั้นเวบ OCZ ก็ร้างผู้ร้างคนสิครับ

แหม ถามมาด้ายยยย อิอิอิ

sigpic

Comment

Originally posted by estrellas View Post
                ขอบคุณทุกความเห็นครับ ผมอ่ะ ชอบแบบไม่เคยผ่านใครมาก่อน เอ๊ะ ยังไง -*-??
                คือ...ไม่ค่อยกล้าซื้อมือสองก็เลยต้องหาข้อมูลไว้ก่อนซื้อ ขอบคุณนะครับ

จะว่าไป Digital Music SX ก็น่าสอยไม่น้อย เสียดายที่ไม่มี EAX 5.0
                ขอถามหน่อยครับ ถ้าไม่มี EAX 5.0 นอกจากเสียงเปลี่ยนไปนี่ เสียงบางอย่างในเกมจะหายไปหรือเปล่าครับ ?? ?

พอดีเจอ X-Fi Xtream Music วันก่อนก็เก็บตังแทบตาย สุดท้ายของก็หมดไป

เลยตัดใจจะดู ตัว value กับตัว Digital Music SX อยู่ โดยปกติ เล่นเกม15% ที่เหลือฟังเพลง

ไม่ได้ดูหนัง ใช้ตัวนี้คุ้มเปล่าครับ

Comment

EAX5.0 ปัจจุบันก็มีไม่กี่เกมส์ถ้าไม่ใช่คอเกมส์จริงๆไม่ต้องคิดมากเรื่องนี้ก็ได้ครับ

Comment

คุณก็ขาย X-Fi Music แล้วมาซื้อ X-Fi Elite Pro ของผมสิ

เดี๋ยวคุณก็ขาย X-Fi Music ทิ้งเอง

Comment

Originally posted by For Fun View Post
                      คุณก็ขาย X-Fi Music แล้วมาซื้อ X-Fi Elite Pro ของผมสิ

เดี๋ยวคุณก็ขาย X-Fi Music ทิ้งเอง

เอา
                      X-Fi Elite Pro
                      มาไห้ผมลองดิ แล้ว จะหายไปเลยเอ้ยซื้อ

ขำขำ -*- ราคามัน เอือกๆ

Comment

music ดีครับ ผมก็ ชอบ
                        แต่ถามว่า ตัวดีกว่านี้มี ไหม

เพียบครับ
                        ขึ้นกับความต้องการ ของคน

บางคน ชอบฟังเพลง เล่นเกม ดูหนัง ทำหลายๆ อย่าง
                        music น่าจะเหมาะ เพราะ เกม โอเค เพลง ใช้ได้ หนัง ก็ดี

แต่ถ้า เน้น เพลง ผมว่า เล่นตัวอื่นๆ น่าจะเหมาะ
                        ส่วนเรื่อง eax 5.0 ผมเห็นด้วยว่า เป็นผมคงไม่ซีเรียส

ให้ลอง test 2 เครื่อง sound ที่ มี eax 5 กับไม่มี ผมว่า 10 เกม จะเดาออกว่าอันไหน 5 หรือไม่ คงยาก
                        ผมคนนึงล่ะที่ไม่รู้เีรยว่า เสียงอันไหน 4, 5 มีเสียงออกมา วิ่งซ้ายขวา หน้าหลัง กลาง ก็ โอแระ haha

ถามตัวเองก่อนครับว่า ต้องการไร จะได้เดินไปถูก ไม่งั้นจะ มีของสะสมเยอะ เพราะเมื่อซื้อมาแล้ว ก็จะอยากได้อันอื่น อันที่มีก็ไม่อยากขาย ยิ่ง x fi music ของหายาก haha

Comment

อย่าคิดมากไปเลยท่าน

หากมันจำเป็นร้อนเงินจริงๆ เน้นว่าจริงๆนะ ก็ขายไปก็ได้

ของนอกกาย ยังไม่ตายยังหาใหม่ได้

Comment

ตัวแรกขายเพราะ ร้อนตังค์ ตัวต่อมาขายเพราะได้ se-200

Comment

Originally posted by camera View Post
                              ตัวแรกขายเพราะ ร้อนตังค์ ตัวต่อมาขายเพราะได้ se-200
                              se 200 ขายเมื่อไร่ เอ่ย ^ ^

Comment

Working...
                              X