Announcement

Collapse
No announcement yet.

อันไหนมันก็เสียตังทั้งนั้น ช่วยเลือกทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณทุกคนมากๆนะครับ ตอนนี้สั่งGMXจาก amazon มาแล้วครับอีกซักสี่ห้าวันก็น่าจะได้แล้ว ^^

แต่ตอนนี้ไม่รุ้จะเอาการ์ดตัวไหนดีระหว่า audigy 2zs กะ x-fi xtreme gamer กล่องเขียว
    อันนี้มันก็เสียตังอีกแล้ว..............
    ดีใจด้วยครับ ที่เลือก KLIPSCH อิอิ ลูกผู้ชายตัวจริง

Comment

Originally posted by ultraline View Post
      ดีใจด้วยครับ ที่เลือก KLIPSCH อิอิ ลูกผู้ชายตัวจริง
      ผมก็ใช้ Klipsch Promedia 2.1 THX อยู่นะ แต่ว่ามันเกี่ยวไรกับ ลูกผู้ชายตัวจริงอ่ะครับ งง

แต่แอบดีใจมีคนใช้ Klipsch เพิ่มมาอีก

Comment

Klipsch Promedia 2.1 GMX + Audigy2 ZS ครับใช้อยู่ Bass หนักดีเปิดทีกระจกสะเทือน ข้างห้องบ่น 555+
        ฟังเพลง+เล่นเกมส์+ดูหนัง จบที่ตัวเดียว

Comment

ตอนนีัยังไมได้ของเลยครับรอจนง่อยแล้ว = =

แล้วก็รอ x-fi fatal1ty FPS อีกตัวเหมือนกันอิอิ พอดีได้มาในราคา x-fi music เมืองไทย ^^

Comment

Bose Companion3 ครับ เสียงเบส ลุ่มลึก แบบผู้ดีมีชาติตระกูล ครับ

Comment

Working...
            X