Announcement

Collapse
No announcement yet.

Divoom Solo 3 แนวเสียงเป็นไงครับ ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by พจน์ View Post
    ขายที่ไหนนี่ PM มาบอกหน่อยจิครับ
    ใช่ๆ บอกันด้วยดิ

Comment

Originally posted by kapang1975 View Post
      ..เสียแล้วโยนทิ้งเนี่ย..หมายถึงเครื่องเสียแล้วซ่อมไม่ได้..รึว่าหลอดเสียแล้วหาไม่ได้
      ถ้าเรื่องหลอดแล้ว..หลอดภาคปรีฯเบอร์นี้ไม่น่าจะหายากนะที่คลองถมมีขายเยอะเหมือนกัน...หลอด
      สุญญากาศดูแล้วเป็นเทคโนโลยีโบราณแต่คนเล่นก็ยังมีอยู่พอสมควรนะครับ..ถ้าเป็นเรื่องหลอดผมคิด
      ว่าถ้าเสียหาเปลี่ยนไม่ยากครับ...
      ..........
      Last edited by tenfaces; 20 Aug 2008, 15:33:37.

Comment

แก้ไข
        Last edited by redondo16; 20 Aug 2008, 13:55:48.

Comment

Originally posted by mballx View Post
          มาแย้ว สวยแบบผู้ดีตังค์น้อย เสียงเหมาะกับเพลงฟังสบาย นุ่มๆ เย็นๆ ยิ่งโชว์เสียงร้องแจ่มมาก
          ช่วยลองทดสอบแล้วมารีวิวละเอียดๆให้หน่อยน้า สนใจอยู่เหมือนกัน
          มีแบบก่อนเบิร์น และหลังเบิร์นยิ่งดีใหญ่

...
          Last edited by dracoV; 20 Aug 2008, 19:17:06.

Comment

....
            Last edited by tenfaces; 20 Aug 2008, 19:28:15.

Comment

พรุ่งนี้ Bigit งานเข้าแน่ๆ . . . order เพียบๆ เลย

Comment

Originally posted by tenfaces View Post
                โทรไปถามที่ Bigitก่อนก็ได้นะครับ ตอนแรกผมก็กะว่าจะเล่นตัวนี้แต่ไม่มั่นใจเพราะไม่มีความรู้เรื่องหลอดอีกอย่างร้านไม่ได้ต่อลองกับคอมให้เอา mp3 ลองให้ ร้านที่อยู่ชั้น 2 นะครับสีดำติดราคาไว้เลย 1,590 อีกเหตุผลที่ผมไม่ซื้อก็เพราะว่ามันเป็นของที่เค้าขายแบบล้างสต็อกน่ะครับ สินค้าจะตามสภาพเลยไม่มั่นใจ ส่วนอีกสาขาที่ชั้น 3 เห็นมีสีขาวขายอยู่ไม่รู้ราคาเท่าไหร่ครับเห็นมีอยู่ 3 ตัว ทั้งนี้ทั้งนั้นข้อมูลผมมันตั้งแต่วันที่ 16 ส.ค.51นะครับตอนนี้ไม่รู้ว่าราคาแพงขึ้นหรือหมดไปหรือยังนะครับลองโทรไปถามกันดูครับ

เฮ้ย ตลกไปป่าว 2.1 หลอด 1590 นี่นะ หลอดติงต๊องไงก็หลอดละ 300.- up แล้วไหนภาคขับอีก
                ซับ 6 นิ้วด้วย แล้วขาตั้งเทพมากครับ หวังว่าไม่ใช่แค่ใส่ไฟไปในหลอดให้มีแสงเล่นๆนะ ราคานี้ไงต้องลองครับ

http://www.divoom.com/solo3.htm

http://www.tweaktown.com/articles/11...ay_1_coverage/

Comment

Originally posted by bossincar View Post
                  พรุ่งนี้ Bigit งานเข้าแน่ๆ . . . order เพียบๆ เลย
                  หลังจากงานเข้ากับ XForce-5 ไปแล้ว งานเข้าอีกซักครั้งจะเป็นไรไป

Comment

ผมเคยไปฟัง นานมากละสมัย 3300บาท เบสไม่ค่อยมี เสียงแย่มาก ไม่รู้เป็นเพราะอะไรสงสัยตัวโชว์มันเสีย

Comment

Originally posted by siwarut View Post

เฮ้ย ตลกไปป่าว 2.1 หลอด 1590 นี่นะ หลอดติงต๊องไงก็หลอดละ 300.- up แล้วไหนภาคขับอีก
                      ซับ 6 นิ้วด้วย แล้วขาตั้งเทพมากครับ หวังว่าไม่ใช่แค่ใส่ไฟไปในหลอดให้มีแสงเล่นๆนะ ราคานี้ไงต้องลองครับ

http://www.divoom.com/solo3.htm

http://www.tweaktown.com/articles/11...ay_1_coverage/
                      ........
                      Last edited by tenfaces; 20 Aug 2008, 15:34:33.

Comment

Originally posted by tenfaces View Post
                        เอ่อ ผมก็บอกแล้วนะเค้าขายแบบล้างสต๊อกสินค้าดูจากกล่องดูจากตัวโชว์แล้วคงค้างมาเป็นปีแล้วนะครับ ต่อไปมีอะไรผมคงไม่กล้าโพสบอกแล้ว ผมรู้สึกว่าที่บอร์ดนี้ไม่ค่อยมีความเป็นพี่น้องกันเท่าไหร่เลยนะ ต่อว่ากันค่อนข้างรุนแรงผมเองอยู่ใก้ลแหล่งที่เค้าขายมีอะไรก็เลยพยายามบอกเพื่อนๆ แต่เมื่อเป็นแบบนี้คงขอตัวครับ
                        เดี๋ยวผมจะตามไปซื้อครับ
                        ล้างสต๊อกนี่หละผมชอบจริงๆ
                        ไม่ต้องน้อยใจไปครับ (^-^)

Comment

เอ่อ ผมก็บอกแล้วนะเค้าขายแบบล้างสต๊อกสินค้าดูจากกล่องดูจากตัวโชว์แล้วคงค้างมาเป็นปีแล้วนะครับ ต่อไปมีอะไรผมคงไม่กล้าโพสบอกแล้ว ผมรู้สึกว่าที่บอร์ดนี้ไม่ค่อยมีความเป็นพี่น้องกันเท่าไหร่เลยนะ ต่อว่ากันค่อนข้างรุนแรงผมเองอยู่ใก้ลแหล่งที่เค้าขายมีอะไรก็เลยพยายามบอกเพื่อนๆ แต่เมื่อเป็นแบบนี้คงขอตัวครับ
                          ยังไงก็ขอบคุณที่มาบอกนะครับ จะรีบไปส่อง จะ เก่า/มีตำหนิ ไม่เป็นไร ขอแค่ถูกเป็นพอ

Comment

.......
                            Last edited by tenfaces; 20 Aug 2008, 15:35:10.

Comment

ยกเลิกข้อความ..

55555555555555 ขำวะ ไอ้พวกพูดไม่คิดเนี่ย มันต้องโดน..

Comment

Originally posted by เอ๊ะยังไง View Post
                                ยกเลิกข้อความ..

55555555555555 ขำวะ ไอ้พวกพูดไม่คิดเนี่ย มันต้องโดน..
                                โทษนะโดนอะไรหรือ ชื่อนายก็ขำเหมือนกันว่ะ
                                Last edited by tenfaces; 20 Aug 2008, 18:21:23.

Comment

Working...
                                X