Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ sound bar ตั้งเทพๆ ตั้งโต๊ะคอมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ sound bar ตั้งเทพๆ ตั้งโต๊ะคอมหน่อยครับ

รบกวนแนะนำ sound bar สำหรับตั้งโต๊ะคอมหน่อยครับ งบไม่เกิน 25,000บาท

Originally posted by rsoiitee View Post
    รบกวนแนะนำ sound bar สำหรับตั้งโต๊ะคอมหน่อยครับ งบไม่เกิน 25,000บาท
    แนะนำจากใจเลยนะงบขนาดนี้ เล่นแยกชิ้นเถอะตัวเล็กเสียงดีงบนี้หาได้

Comment

Originally posted by Arjuna View Post
      แนะนำจากใจเลยนะงบขนาดนี้ เล่นแยกชิ้นเถอะตัวเล็กเสียงดีงบนี้หาได้
      มีตัวไหนแนะนำบ้างไหมครับ

Comment

Originally posted by rsoiitee View Post
        มีตัวไหนแนะนำบ้างไหมครับ
        รบกวนขอดูขนาดโต๊ะหน่อยครับ

Comment

Working...
        X