Announcement

Collapse
No announcement yet.

ภาพถ่ายจากลูกค้าที่ซื้อ KLIPSCH PROMEDIA 2.1 THX ไปครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าหาซื้อไม่ได้ ก็ร้านแถวบ้านหม้อ หรือ ร้านอมร ครับ บอกเอาหม้อแปลง 220/110 ขนาด 300 วัตต์ขึั้นไป เอาแบบคุณภาพดีหน่อย(ของนอก)

Comment

ใจอยากได้ เอาไปให้แฟนดูตัว ดันบอกไม่เห็นสวยเลย เวนจบข่าว
      ทำไมตูดูว่าสวยจะตายไป --*

Comment

ดันต่อไปครับ เพื่อชุมชนชาว KLIPSCH ที่กำลังขยายตัว

Comment

KLIPSCH PROMEDIA 2.1 THX เอาไปต่อ DVD ดุหนังฟังเพลง จะดีไมคับ

Comment

โห ขุดมาได้

Comment

ดันๆ ขุดครับ ชอบมากๆ

Comment

Working...
              X