Announcement

Collapse
No announcement yet.

ภาพถ่ายจากลูกค้าที่ซื้อ KLIPSCH PROMEDIA 2.1 THX ไปครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ท่านใดอยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติมก็สามารถเมลล์มาถามได้ครับ หรือจะแอดเมลล์ผมลงไปในMSN ก็ได้ครับที่เมลล์ ultrasnook@hotmail.com

Comment

ดันให้รอโอกาสก่อน(เงิน)นะท่าน

Comment

อยากได้จัง แต่เงินไม่มี

Comment

Originally posted by bittersweet View Post
          อยากได้จัง แต่เงินไม่มี
          เหมือนผมเลย อยากได้จังแต่ตังไม่มี

Comment

เห็นใจครับท่าน อยากจะช่วยใจจะขาด แต่เรื่องเงินก็ยังเป็นปัญหาหลักของหลายคนๆรวมทั้งผมด้วยครับ ยังไงตอนนี้ก็คงต้องให้ช่วยดันต่อไปครับ โอกาสยังรอท่านอยู่
            Last edited by ultraline; 24 Apr 2008, 06:04:30.

Comment

ชอบ klipsch เหมือนกันครับ

Comment

ท่านใดที่เป็นชาว KLIPSCH ช่วยดันๆหน่อยครับ ถ้าโอกาสนั้นมาถึง ก็อยากให้ทุกท่านได้มีโอกาสเป็นเจ้าของ KLIPSCH

Comment

Originally posted by Roat View Post
                  เหมือนผมเลย อยากได้จังแต่ตังไม่มี
                  เหมือนด้วยคน

Comment

แนะนำให้หาแฟนเป็นแอร์ไว้สักคนครับ หิ้วสบายปรื้อ อิอิ

เอาใจช่วยให้ขายได้เยอะๆ ครับ

Comment

Originally posted by IIM View Post
                      แนะนำให้หาแฟนเป็นแอร์ไว้สักคนครับ หิ้วสบายปรื้อ อิอิ

เอาใจช่วยให้ขายได้เยอะๆ ครับ

เดี๋ยวเข้าข่าย ใช้แรงงาน ผู้ ญ เกินควรนะครับ

ควรจะแก้ปัญหาเด้วยการหา แฟนเป็น สจ๊วด นะคับ ไม่ก็ กัปตันเครื่องบินไปเรย ^ ^

Comment

Originally posted by natchan View Post
                        เดี๋ยวเข้าข่าย ใช้แรงงาน ผู้ ญ เกินควรนะครับ

ควรจะแก้ปัญหาเด้วยการหา แฟนเป็น สจ๊วด นะคับ ไม่ก็ กัปตันเครื่องบินไปเรย ^ ^
                        เป็นศุลการักษ์ดีกั่ว ฝากพวกหิ้วของซื้อ ได้ราคาพิเศษกว่า

ไหนๆ ก็ ไหนๆ แล้วนิ อิอิอิอิ

Comment

เอ้า ช่วยกันดันหน่อย จะเป็นไรก็ตามช่วยกันดันต่อไปหน่อยครับ ซักวันจะหารางวัลตอบแทนน้าใจคนดัน

Comment

อยากได้จังแต่คงต้องเก็บตังอีกซักพักเลย
                            หุๆ

Comment

เป็นกำลังใจให้กับคนที่กำลังเก็บตังซื้อ PROMEDIA 2.1 THX อยู่นะครับ คงไม่ไกลเกินเอื้อม ยังไงก็จะยังคงดึงราคานี้ต่อไปอีกสักระยะครับ ถึงมรสุมจะเข้ามาก็ตามที สำหรับผู้มีใจรัก KLIPSCH ช่วยกันดันต่อไปครับ
                              Last edited by ultraline; 26 Apr 2008, 21:02:43.

Comment

O_o

Comment

Working...
                                X