Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ Z 5500 ตอนนี้พันทิพราคาเท่าไหร่บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ่า เจอ คน บ้านเดียวกันแว้ว เมื่อวานหอผมไฟตก นาน มาก
    ที่ สำคัญ Xboxทำผมเสียววูป ไฟตกปุ๊บ มันดันแดง3ดวงโชว์เลย ชิกหาย
    ยังดี ตอนไฟมา มันยังไม่ตายจากไป เล่นต่อๆ ทำเอาเสียว

Comment

Originally posted by Trex View Post
      มันน่าใช้ขนาดนั้นเลยเหรอครับ เห็นหลายคนบ่นว่าเสียบ่อยอยู่นะรุ่นนี้
      ตอนไปซื้อไม่ได้กะไปเอา z5500หลอก ใจจะไปเอาs750 แต่ไปเจอz5500พอดี ตัวแรกของร้านHWH120เลยวันนั้น แถมราคาโดนใจ16500 เลยจัดมาคู่ ddts-100 แบบสบายเป๋า

ณ วันนี่ พอใจพอสมควร ไม่เสียดายที่เลือกz5500 ครับ ดังสะใจ

Comment

Originally posted by akirosspop View Post
        ตอนไปซื้อไม่ได้กะไปเอา z5500หลอก ใจจะไปเอาs750 แต่ไปเจอz5500พอดี ตัวแรกของร้านHWH120เลยวันนั้น แถมราคาโดนใจ16500 เลยจัดมาคู่ ddts-100 แบบสบายเป๋า

ณ วันนี่ พอใจพอสมควร ไม่เสียดายที่เลือกz5500 ครับ ดังสะใจ

แล้วใช้ z5500 แล้วเอา ddts-100 มาเพื่ออะไรอีกเหรอคับ...

Comment

ตอนแรกผมกะเอาใว้รวมและเลือกinput พวกanalogทั้งหลายโดยไม่ผ่านคอม
          และผมมีinput optic หลายตัวเลยครับ+กับชอบฟังเพลงneo6กับเครื่องDVDครับ+กับต่อipodและanalogและneo6อีกที เป็นประจำครับ

ถ้าดูหนังผมก็เอาDDTs-100ถอดเอา

และตอนซื้อผมไม่สนใจ Decodeของ5500เท่าไหร่งับ

เลยได้เสียตัง
          Last edited by akirosspop; 14 Apr 2008, 03:33:36.

Comment

Originally posted by IIM View Post
            ไม่ใช่ครับ
            รู้สึกจะ 310

ท่านชัวไหมอ่ะครับ

Comment

Originally posted by akirosspop View Post
              ตอนแรกผมกะเอาใว้รวมและเลือกinput พวกanalogทั้งหลายโดยไม่ผ่านคอม
              และผมมีinput optic หลายตัวเลยครับ+กับชอบฟังเพลงneo6กับเครื่องDVDครับ+กับต่อipodและanalogและneo6อีกที เป็นประจำครับ

ถ้าดูหนังผมก็เอาDDTs-100ถอดเอา

และตอนซื้อผมไม่สนใจ Decodeของ5500เท่าไหร่งับ

เลยได้เสียตัง
              อ่อคับ

Comment

Originally posted by punro937 View Post
                อืมผมยกไปไมได้เนี่ยสิปัญหา อยู่จังหวัดพะเยาครับ
                บ้านเดียวกันเลย แต่ตอนนี้มาอยู่ กทม. ล่ะ

Comment

ดีแล้วครับที่ดังสะใจท่าน แต่ผมว่าตัวนี้ก็ยังมีปัญหาอยู่ ยังไงก็ต่อกับups ไว้ก่อนก็ดีนะครับ เพื่อความชัวร์ แต่สำหรับผม ของราคาขนาดนี้ ถ้าเสียบ่อยก็ไม่ไหวครับ ราคาขนาดนี้ตัวเลือกเยอะครับ

Comment

แล้วมันมีตัวไหนต่ออปปิคอล อีกไหมแหละครับ ผมว่าดูๆมามันมีตัวนี้ตัวเดียวอ่ะ

Comment

Originally posted by IIM View Post
                      ไม่ใช่ครับ
                      รู้สึกจะ 310

ต้มตรูซะเปื่อยเลย

มันไม่มีเลยนะไอ้ห้อง 310 ท่านโทรไปพันทิพ สงขลาหรือเปล่าครับ พันทิพประตูน้ำไม่มีนะครับ

เช๊คในเว๊ปก้อแล้วแป่ววันนี้ไปเดินก้อ

Comment

Originally posted by punro937 View Post
                        ต้มตรูซะเปื่อยเลย

มันไม่มีเลยนะไอ้ห้อง 310 ท่านโทรไปพันทิพ สงขลาหรือเปล่าครับ พันทิพประตูน้ำไม่มีนะครับ

เช๊คในเว๊ปก้อแล้วแป่ววันนี้ไปเดินก้อ
                        อ่านแล้วอึ้งเลย ผมจะไปต้มท่านทำไม ทำแล้วได้อะไร ห้อง 310 มีจริงๆ ที่เสรีฯ ไง
                        แต่ที่สาขานี้ไม่มีของวางนะ ต้องสั่งให้ส่งมาครับ

Comment

อ่านแล้วอึ้งเลย ผมจะไปต้มท่านทำไม ทำแล้วได้อะไร ห้อง 310 มีจริงๆ ที่เสรีฯ ไง
                          แต่ที่สาขานี้ไม่มีของวางนะ ต้องสั่งให้ส่งมาครับ
                          ป๊าดดดดดดดดดด

Comment

Working...
                          X