Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่อยากจะเชื่อก็ต้องเชื่อ - -เปลี่ยนฟิวส์Bussmanให้ Z5500 แล้วเสียงดีขึ้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by battlecruiser View Post
    ปิยะนัส โคราชเปิด 10 เมษานี้ หน้าร้านทาสีชมูเชียว
    มันอยู่ตรงไหนอ่ะครับ ไม่เคยไป อิอิ

Comment

Originally posted by excomics View Post
      (T. T ) เซงจิตผมผิดเอง อะคับ ที่มา บอก T T
      พ่อหนุ่มคิดมาก
      หน้าที่บอกต่อ ไปลองกันดู หมดภาระแร้นนนน คิดซะ....

ดูสิ เหลืองกลายเป็นส้มแร้นนน ส้มมากๆ ซ้มมมม ส้ม

แต่ก็มิได้...นำพา อิอิอิอิ

Comment

Originally posted by Benz_36 View Post
        มันอยู่ตรงไหนอ่ะครับ ไม่เคยไป อิอิ
        ตอนนี้C5ราคาเท่าไร หาเมนูจากไหนอ่ะ

Comment

รู้สึก ไฮโซ กันไหม เริ่มเหมือนกระทู้ในบอร์ดพวก เครื่องเสียง hi end เลย อิอิ

Comment

เปลี่ยนแล้วไม่ลำบสกตัวเอง
            เปลี่ยนแล้วสบายใจ คิดว่า อย่างน้อยก็ได้เปลี่ยนว่ะ
            เปลี่ยนแล้วถึงเสียงไม่เปลี่ยนแต่ความรู้สึกเปลี่ยน ก็มีผลต่อจิตไจ
            ตัวละไม่กี่บาท อยากลองก็เปลี่ยนดูครับ เปลี่ยนแล้วไม่ดีกลับไปไช้ของเดิม ฐานะก็คงไม่สั่นคลอน อิๆๆๆ
            แต่ไครเปลี่ยนแล้วดี แล้วชอบก็ดีใจด้วยครับ อย่างน้อยมันก็ความรูสึกทางใจ ไช้เครื่องอะไรมาวัดก็ไม่ได้

แต่ผมรู้สึกเชื่อลึกๆในไจนะ ว่ามันมีส่วนบ้างอ่ะนะ ไม่มากก็น้อยล่ะ
            thx จขกท ที่เอามาเล่าไห้ได้ฟังกันครับ

Comment

รู้สึกจะเริ่มไฮโซแล้วเด่ะ

Comment

ไปบ้าโดนมาเหมือนกัน HiFi - Tuning T2.5ASlow Blow ฟิวส์เดิมมันดันขาด พี่ที่ร้านแนะนำเปิดBurnสัก2ชม.
                เสียงเปลี่ยนไหม ไม่รู้ฟังไม่ออก แต่ที่แน่ๆได้ฟังสะทีขาดมานาน ค่าตัวตอนนี่1100 บาท

Comment

-*- สุดยอดดดดด

Comment

ราคาน่าเจ็บตับมากกั่ว อิอิอิิอิ

Comment

• ผมฟังออกแต่ตอนฝนตก ครับ ตอนนั้นขับรถไปสุรษษฏร์ ตอนบ่ายแดดร้อนๆ เปิดเพลงฟังก็แป๊กๆ แห้งๆ ไร้ชีวิตชีวา แต่พอฝนมา***หนึ่ง แล้วฟังอันเดิมหนะแหละ แต่อากาศครึ้ม เย็น สบายๆ โอ โห... เพราะมากๆ เลย เลยจำได้ว่าอากาศเปลี่ยนก็มีผล สงสัยต้องติดตั้ง ฝนเทียมที่บ้านสักชุดแล้ว อิๆๆ

ปล. เข้าเมืองตาหลิ่วต้องหลิ่วตาตาม

Comment

Working...
                      X