Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเชิญร่วมทดสอบเวบบอร์ดเวอร์ชั่นใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Staff ] ขอเชิญร่วมทดสอบเวบบอร์ดเวอร์ชั่นใหม่

ตอนนี้ทางทีมงาน ได้ทำการเปิดทดลองการใช้งานเวบบอร์ดเวอร์ชั่นใหม่ ซึ่งได้ย้ายกระทู้มาบางส่วน และข้อมูลสมาชิกได้ย้ายมาเกือบครบ ยกเว้นสมาชิกที่ได้ทำการสมัครใหม่ ซึ่งถ้าหาก Login ไม่ได้
    ให้ทำการสมัครสมาชิกใหม่ได้เลย ถ้าการใช้งานพบปัญหาหรือมีข้อแนะนำ ติชม ใดๆ กรุณาโพสแจ้งได้ที่ห้อง Questions, Problems and Troubleshooting ซึ่งได้เปิดกระทู้ไว้แล้ว
    การทดสอบ ขอความกรุณาฝาก ทดสอบเรื่องการแจ้งลืมรหัสผ่าน แจ้งเปลี่ยนอีเมลล์ ประวัติการโพส ระบบค้นหา และการโพสรูปกันด้วยนะครับ ส่วนการใช้งานเวบบอร์ดเก่า ยังคงเปิดใช้จนกว่าเวอร์ชั่นใหม่จะสมบูรณ์ที่สุดครับ
    ลิ้งค์ใช้งาน >>> https://www.octechzone.com/forums

ทางทีมงานขอขอบคุณในความร่วมมือในครั้งนี้ด้วยครับ

Comment

ผมว่ามันดูยากๆอะครับ หรือผมไม่ชินก็ไม่รู้ มันเหมือนบอร์ดของต่างประเทศเลย ไปบอร์ดต่างประเทศทีไรมึนทุกที 555

Comment

Working...
      X