Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ ของรางวัลบางส่วนในงานมิตติ้ง อย่าลืม..!!! เรามีนัดกันนะคับ 7 ตุลาคม 60 +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ ของรางวัลบางส่วนในงานมิตติ้ง อย่าลืม..!!! เรามีนัดกันนะคับ 7 ตุลาคม 60 +++

ตามสัญญานะคับ มาอัพเดตของรางวัลบางส่วนในงานมิตติ้ง รวมมูลค่าหลายแสนบาท

และยังมีการประมูลอุปกรณ์คอมเทพๆอีกหลายรายการ รายได้นำไปสมทบทุนโครงการ คอมพิวเตอร์เครื่องนี้.. พี่ให้น้อง

ท่านที่ลงทะเบียนเรียบร้อยแล้วอย่าลืมนะคับ เรามีนัดกัน

เสาร์ที่ 7 ตุลาคม 2560 ลานโบว์ลิ่ง บลู-โอ เอสพลานาด รัชดา เวลา 18.00 น. เป็นต้นไป

ฟิตร่างกายมาดีๆนะคับ ของรางวัลเยอะมาก เดี๋ยวจะแบกกลับไม่ใหวนะคับ^^

ดูรายละเอียดเพิ่มเติม >> www.overclockzone.com/มิตติ้งVerifiedMember

Comment

Working...
    X