Announcement

Collapse
No announcement yet.

M2N กับ 4200+ ลากได้สูงสุดเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ราคาต่างมากป่าวคับ65กับ90

Comment

Originally posted by jeerapan View Post
      ของท่าน มัน 65 nm นี่มิน่าถึงได้อัดได้เยอะขนาดนี้ แถมเมนบอร์ดท่านก็อัดไฟซีพียูได้เกิน 1.3 v อีก ของผม 90 nm แถมเมนบอร์ด อัดไฟ ซีพียู สุดๆ แค่ 1.3 v เลยไปใหนไม่ได้เลย

รู้งี้ซื้อ ตัว 65 นาโน มาก็ดีแระ ราคาเกินกันอยู่แค่ 300 กว่าบาทเอง ...
      เพิ่ม รู้งี้ เอาบอร์ด nf6 ด้วยสิครับ

Comment

อิอิ ช่ายเลย เชียร์ๆๆๆๆๆชนแก้ว

Comment

Working...
        X