Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปกติเวลา overclock เสร็จแล้วได้เอาไปใช้งานจริงกันไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปกติเวลา overclock เสร็จแล้วได้เอาไปใช้งานจริงกันไหมครับ?

สมมุติว่า oc ไปที่5.0Ghz เทสทุกอย่างผ่านหมดแล้ว นำไปใช้งานกันทั้งอย่างนั้นเลยรึเปล่าครับ? ถ้าไม่ จะใช้งานกันสักกี่ hz ดีครับ?

ขอบคุณครับ

ผมลากไป 4.9 แล้วก็ใช้ 4.9เล่นเกมมา 1อาทิตย์แล้วครับ

Comment

ถ้ารัน prime95 ผ่าน

ครบ 1 ชม. ก็พร้อมจะใช้งานทั่วไป
      ครบ 5 ชม. เอาไปทำงานกราฟฟิก, ตัดต่อ, coding
      ครบ 1 วัน พร้อม render เบื่องต้น
      ตั้งแต่ 2 อาทิตย์+ เปิดเซิฟเวอร์, Render farm

Comment

Working...
      X