Announcement

Collapse
No announcement yet.

oc แล้วคอมดับครับ ปรับเป็นเหมือนเดิมก็ไม่ติด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• oc แล้วคอมดับครับ ปรับเป็นเหมือนเดิมก็ไม่ติด

เพิ่ง oc ครับ หลังจากปรับmenu bios นิดหน่อย(ย้ำว่านิดเดียว) แล้วก็เปิดเครื่องแต่ไปหยุดอยู่ที่หน้า window error recovery ครับ เลยลองกด รัน normally ดูแล้วก็จอฟ้าประมาณเสี้ยววินาที(อ่านไม่ทัน)แล้วก็เด้งมาหน้า window error recovery เหมือนเดิมครับ เลยเข้าเมนูbios ไปปรับ default ทุกอย่าง พอรัน ก็อาการเหมือนเดิมกับด้านบนครับ ทำไงดีครับ[ATTACH=CONFIG]3Screenshot_2016-12-23-22-30-19.jpgนี่ครับจอฟ้า ใช้กล้องถ่ายได้มาแค่นี้ครับ
    Attached Files
    Last edited by KanichT14; 23 Dec 2016, 22:34:18.

format ลงวินโดวส์ใหม่

Comment

ดัน

Comment

ลองเคลียซีมอสดูครับ แล้วเข้าไบออส ปรับเป็นค่า default

Comment

Working...
        X