Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ OC ผ่าน BIOS กับ ผ่านโปรแกรมในหน้า Windows มีความแต่งต่างกันมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ OC ผ่าน BIOS กับ ผ่านโปรแกรมในหน้า Windows มีความแต่งต่างกันมั้ยคับ

ยังใหม่อยู่สำหรับการ OC ครับ เลยอยากทราบว่า OC ผ่าน BIOS กับ ใช้โปรผ่านวินโดว์มันแตกต่างกันยังไงหรอคับ

ใน Bios จะค้างอยู่เลย บูตขึ้นมาก็ OC มาเลย
    ในหน้า window ถ้าไม่ติกให้มันจำค่าที่เรากำหนดไว้ บูตเครื่องใหม่ มันก็ไม่ OC

เครื่องบูตโดยใช้ค่าใน Bios เสมอครับ

Comment

Working...
    X