Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC GT 730 DDR5 64 BIT ผ่านโปรแกรม Guru oc ll ของ Gigabyte

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OC GT 730 DDR5 64 BIT ผ่านโปรแกรม Guru oc ll ของ Gigabyte

รบกวนสอบถามครับ
    ผม OC GT 730 DDR5 64 BIT ผ่านโปรแกรม Guru oc ll ของ Gigabyte
    core 902 Oc เป็น 1067
    Mem 1250 Oc เป็น 1400
    อยากทราบว่า ไฟต้องเพิ่มไหมครับ
    ตอนนี้ มันจ่ายอยู่ที่ 0.98
    ถ้าเพิ่มต้องเพิ่มอีกเท่าไรครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ผมถามใครครับเนี้ย ไม่มีใครตอบเลย ocz
    Last edited by STAR LORD; 1 Nov 2015, 08:59:04.

Comment

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

Comment

ถ้าเล่นเกมแล้วไม่ค้างก็ไม่จำเป็นต้องเพิ่มไฟครับ

Comment

ขอบคุณมากเลยครับ

ส่งจาก HTC One_M8 โดยใช้ OCZ

Comment

Working...
          X