Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากลอง Overclock ดูคับกับการ์ดจอตัวเก่า Gefoce 210

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากลอง Overclock ดูคับกับการ์ดจอตัวเก่า Gefoce 210

Gefoce 210 ram 512mb พอจะ overclock ได้มั้ยคับ

อยากเอาไว้เล่น LOL แบบลื่นๆอะคับ

ใช้โปรแกรมไหนดีคับ เคยโหลด msi afterburn มาแต่ยังไม่กล้าใช่สุ่ม4สุ่ม5

ผมจะOverclock ไปประมานไหนดีคับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณก๊าบบบบ

Gefoce 210 ram 512mb พอจะ overclock ได้มั้ยคับ
    oc ไม่ได้เลยครับ

แต่ถึงจะ oc gpu clock/gpu ram ไปอีก 2 เท่า ก็ไม่ได้ทำให้เล่นเกมได้ดีกว่าเดิมซักเท่าไร

เก็บตังซื้อการ์ดจอตัวใหม่ดีกว่าครับ เล่นเกมลื่นแน่ๆ

Comment

Working...
    X