Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX 650 DDR5 OC 2G อยาก OC พอจะได้ไหมครับ แนะนำด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTX 650 DDR5 OC 2G อยาก OC พอจะได้ไหมครับ แนะนำด้วย

กิกกาไบท์ GTX 650 128bit DDR5 OC 2G อยาก OC พอจะได้ไหมครับ แนะนำด้วย
    ใครเคยใช้ตัวนี้ไหมลากได้ไกลถึงประมาณไหน
    พอดีผมเล่น DAYZ อยู่มีกระตุกๆนิด เลยอยากถามท่านที่เคย OC รุ่นนี้หน่อยครับแนะนำด้วยครับ

ได้นะ
    ลองใช้โปรแกรม MSI Afterburner ค่อยๆ ปรับ Core Clock กับ Memory Clock ทีละนิดนึงดูนะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ได้นะ
      ลองใช้โปรแกรม MSI Afterburner ค่อยๆ ปรับ Core Clock กับ Memory Clock ทีละนิดนึงดูนะ
      ขอบคุณครับ

Comment

มิเป็นไร

Comment

Working...
        X