Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปวดหัวเบย q flash bios แล้วกด save @ update ไม่ได้ช่วยทีครับบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปวดหัวเบย q flash bios แล้วกด save @ update ไม่ได้ช่วยทีครับบบ

ตอนแรกเข้าหน้า bios กด f8 เพื่อเข้า q flash แล้วคือผมกด enter แล้วตอนหน้าจอที่ให้เลือก save bios to drive กับ update bios แต่พอกด enter แล้วก็ไม่มีอะไรเกินขึ้นแต่ไม่มีอะไรเสียนะครับคีย์บอร์ดปกติ เพราะตอนกด exit ก็กด enter ได้ปกติ เลย งง มากๆ ปวดกระโหลกเบยยย mainboard gig Z77P-D3
    เดี๋ยวไว้ผมเอารูปมาลงให้ครับบ
    ขอบคุณมากๆๆๆครับบบบบ ช่วยผมทีน้าาาา ไม่มีที่พึ่งแย้วว

BORKED

Comment

Working...
    X