Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ วิธีลง windows ultrabook vaio t series SVT131B11L ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ วิธีลง windows ultrabook vaio t series SVT131B11L ด้วยครับ

ช่วยแนะนำ วิธีลง windows ultrabook vaio t series SVT131B11L ด้วยครับ เพราะข้อมูลถูกฟอร์แมตไปทั้งหมดแล้ว ทั้ง ssd และ HDD และผมได้ลงทั้งแบบ UEFI และแบบ legacy ทั้ง windows 7 และ 8 ไม่ผ่านทั้งสองแบบเลยครับ วานผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ

เคยเป็นเหมือนกันครับ ลองหาข้อมูลในเน็ต งมตั้งนานก็ทำไม่ได้เพราะ Hdd เป็น hybrid นี่หล่ะ
    สุดท้ายเข้าศูนย์ Sony (ตึกกรมดิษฐ์) เสียตังค์ไป 500 กว่าบาทลง Dvd recovery ทิ้งเครื่องไว้วันนึง ถึงจะกลับมาเหมือนเดิม Win7 นะครับ

Comment

Working...
    X