Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ Overclock M/B GIGABYTE GA-H61M-S2P (v.2.0) มือใหม่อยากลองครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ Overclock M/B GIGABYTE GA-H61M-S2P (v.2.0) มือใหม่อยากลองครับ

[RIGHT]ช่วยด้วยครับ

ใช้ CPU รุ่นอะไร

Comment

H61 ดันได้แค่แรมเท่านั้นนะครับ

แต่จะดันขึ้นแล้วเปิดติดหรือเปล่า ขึ้นกับ CPU ที่ใช้ด้วยเหมือนกัน

Comment

ช่วยแนะนำการ Overclock M/B GIGABYTE GA-H61M-S2P (v.2.0) มือใหม่อยากลองครับ

Originally posted by TWK. View Post
        ใช้ CPU รุ่นอะไร
        INTEL Core i5 - 3470 3.6GHz. ครับ RAM 8 Gb. bus 1333

Comment

ไม่สามารถ oc ได้นะ

Comment

ไม่มีทางอื่นเลยหรือครับ .... อดมันส์เลยเรา...T_T

Comment

ไม่แน่ใจว่าเป็น Core i5 รุ่นไหน ต้องกลับไปดูเพื่อความแน่ใจอีกทีอ่ะครับ แต่ขนาดนี่ 3.6GHz. ชัวร์ครับ

Comment

ไม่ต้อง oc นะ
                เดิมๆ i5 ก็แรงมากแล้ว

Comment

ครับผม ขอบคุณพี่ๆ มากครับ ที่ช่วยแนะนำ

Comment

h61 หมดสิทธ

h ทุกตัว oc ไม่ได้ครับ ต้อง p z เท่านั้น ครับ
                    Last edited by all out of; 19 Sep 2014, 03:50:00.

Comment

Working...
                    X