Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหน่อยครับ OC ครั้งแรก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหน่อยครับ OC ครั้งแรก

เล่น ฺBTF4 ปรับ High FPS อยู่ที่ 60-70

ควรจะไปต่อดีไหมครับ ถ้าใช้ไปนานๆจะมีผมเสียอะไรหรือป่าว

ok แจ่มแล้วนะ
    อย่าไปลากมากเกินไป เดี๋ยวการ์ดจอร้อนและลาโลกไปได้ แค่นี้ก็ ok แล้วละ (ลากนิดหน่อยจิตแจ่มใส)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ok แจ่มแล้วนะ
      อย่าไปลากมากเกินไป เดี๋ยวการ์ดจอร้อนและลาโลกไปได้ แค่นี้ก็ ok แล้วละ (ลากนิดหน่อยจิตแจ่มใส)
      555 เสียวๆอยู่เหมือนกันครับ

ปรับ high นี้ลื่นสุดๆ

Comment

Comment

Working...
        X