Announcement

Collapse
No announcement yet.

780ti sli ต้องpsuต้องกี่วัตถ์ครับตอนนี้มีax860iไหวไหม ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 780ti sli ต้องpsuต้องกี่วัตถ์ครับตอนนี้มีax860iไหวไหม ครับ

780ti sli ต้องpsuต้องกี่วัตถ์ครับตอนนี้มีax860iไหวไหม ครับ

ไหว สบายๆ นะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ไหว สบายๆ นะ
      ขอบคุณอีกครั้งเห็นราคามือสองมันหน้าจัด

Comment

เทพๆ เบย

Comment

ไหวครับ
          780 x2 + i7 S1150 กินไฟเต็มที่ประมาณ 600 +- ส่วนมากตัวเลขจะวิ่งแถวๆ 500Wปลายๆ ต้อง FULL (เล่นเกมส์)นะครับถ้าจำไม่ผิด เคยประกอบมา 2 เครื่อง กินไฟประมาณนี้ครับ

Comment

Working...
          X