Announcement

Collapse
No announcement yet.

asrock extreme 4 z87 เรื่อง OC ครับ (ย้ายมาห้องนี้ครับผิดหมวด)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asrock extreme 4 z87 เรื่อง OC ครับ (ย้ายมาห้องนี้ครับผิดหมวด)

asrock extreme 4 z87 4670K เรื่อง OC ครับ
    คือผมปรับตัวคูณแล้ว แต่พอเข้าวินโด้ เหมือนมันไม่ OC ให้ครับ

รบกวนหน่อยครับ ใครใช้ ตัวนี้อยู๋ ขอดูหน้าBIOS หน่อยครับ ว่า ปรับตรงไหนบ้าง ***งหายจากคอมไปนานพึ่งได้กลับมาเล่นครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

เคยใช้อยู่นะ
    แค่ปรับ CPU Clock Ratio ไปที่ 40 เอาเลยนะ ได้ 4.0 GHz แล้วนะ

Comment

Working...
    X