Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยจึงมาถามครับ เรื่องค่า Gflops ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยจึงมาถามครับ เรื่องค่า Gflops ครับ

ผมสงสัยว่า ค่า Gflops เนี่ยครับ มันต้องสูงหรือต่ำถึงจะดี จะเร็วจะแรง ผมเทสด้วย linx 0.6.4 ทีไร ค่า Gflops มันพุ่งไปเป็น 100 ทุกทีเลยครับ
    i5 2500k ของผม อยู่ที่ 4.0 ค่า Gflops อยู่ที่ 105 เลยครับ มาหาความรู้หน่อยครับ

ค่าสูงๆ หมายถึงประสิทธิภาพที่ดี

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ค่าสูงๆ หมายถึงประสิทธิภาพที่ดี
      ขอบคุณมากครับท่า TWK ผมสงสัยมาตั้งนานของคืนอื่นเขา 70-80 กัน ของผมพุ่งไปเป็นร้อยเลย ตกใจเลยครับ ฮ่าๆ

Comment

Working...
      X