Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำวิธีการ OC การ์ด GTX 650 ของ MSI หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำวิธีการ OC การ์ด GTX 650 ของ MSI หน่อยครับ

สวัสดีครับ เนื่องจากว่าผมก็ใช้คอมเครื่องนี้มานานมากๆแล้ว ก็เล่นปกติดีนั้นล่ะครับทั้ง BF4,DayZ SA,Dota 2 ไม่มีปัญหาอะไรมาก
    แล้วอีกไม่กี่วัน เกม Watch_Dogs มันจะวางขาย ผมก็ Pre ไปแล้ว พอมาเห็นสเป็คที่ต้องการแล้วผมรู้สึกหวั่นๆ คิดว่ากินสเป็คกว่า BF4 แน่ๆ เลย
    ก็เลยอยากให้ช่วยเหล่าเทพทั้งหลายใน Overclock Zone ช่วยพา GTX 650 ของผมไปสู่หนทางที่จะ Run Watch_Dogs และเกมอื่นๆ ในอนาคตไหวหน่อยครับ ขอบคุณมากๆ ครับ
    สเป็คเครื่องผมก็ดังนี้ครับ

i5-3570 3.40Ghz ไม่ได้ Clock นะครับเพราะไม่ใชรุ่น K
    Ram 8 GB
    ส่วนบอร์ดคือ Asus P8Z77-V ครับ
    พาวเวอร์เป็น FSP RAIDER 750W ผมว่าน่าจะไหวนะสำหรับการ OC

ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับผม
Working...
X