Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอการ OC - CPU Q9550 + MB P5Q Premium ด้วยครับ * เด็กใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอการ OC - CPU Q9550 + MB P5Q Premium ด้วยครับ * เด็กใหม่

สวัสดีครับพี่ๆน้าๆลุงๆทั้งหลาย ช่วนสอน การ oc หน่อยคับ อยาก oc สักครั้ง CPU Q9550 บอร์ด P5Q พรีเมี่ยม การ์ดจอ VGA MSI R7 260X OC ไม่ทราบว่า การโอเวอร์ค๊อกเนี่ย มันทำยังไงครับ ผมสามารถทำได้หรือเปล่า พอดียิ่งอ่านยิ่ง งง ผมขอคำปรึกษา หน่อยนะครับผม
    Last edited by pophirom; 22 Apr 2014, 10:30:30.

นี่คือสเปคนะครับ

Comment

Working...
    X