Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำชี้แนะ เพิ่งหัด clock

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำชี้แนะ เพิ่งหัด clock

M2N-E 4200+ X1600Pro 2G 1*2/800kingbox เพิ่งหัด clock แบบนี้ถูกต้องหรือป่าว ขอคำชี้แนะด้วย ขอบคุณล่วงหน้าขอรับ
    Last edited by ae86; 23 Dec 2007, 01:21:43.

เง้อ

Comment

ถูกครับ เอาอีกเยอะๆ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        ถูกครับ เอาอีกเยอะๆ
        เพิ่งหัดเอาอีกเยอะมีหวัง...

Comment

แล้วสเป๊กต์ตามข้างบนนี้จะไปได้ซักเท่าไร่อะคับ

Comment

อยากเห็น kingbox bus 1000 ทำให้ดูหน่อยเร้ววววววววววววววววว(ชิป Elpida ป่าว)

Comment

ลองอัดยาวจนเครื่องบูสไม่ขึ้นไปเลยคับ รู้กันแน่ๆว่าจาได้ซักแค่ไหน
              ไหนๆก้ออยากจะลองแล้ว

Comment

ไม่ลงตัวซักกะที ใครก็ได้ครับช่วยหน่อย ผมลองเองมา3วันละ เหนแต่ฟ้าสีครามทุกครั้ง แค่ 2.4-2.5 ยังไม่ผ่านเลย

ไม่เอามากหรอกคับแค่พอดีพองาม ซัก 20-30% ตอนนี้กลับมาใช้เดิมๆรอท่านที่เมตรามาชี้แนะ

Comment

ผมรัน orthos 6 ชม ผ่าน แต่พอปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่ เปิดแค่ winamp คุยเอม แค่2ชม ก็จอฟ้า
                  2.442 222*11 vcore 1.275 Ram Auto HTLink X4 Pci 100

Comment

Working...
                  X