Announcement

Collapse
No announcement yet.

เบื้องต้นกับการ Overclock

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณครับ

Comment

• กระทู้ดีมีสาระ แต่ต้องใช้ประสบการณ์กับความเสียวเข้าช่วยด้วย!!!

Comment

• p5vdc-mx
        p4 3.0
        clock ยังไงครับ
        คือว่าเข้าไปในไบออสแล้วหาไม่เจออะครับ

Comment

• ยังงงๆอะคับ ถ้าเราจาปรับบัสด้วย memset จาปรับยังไงอะคับ เหะๆ
          พอดีผมเห็นแต่ ปรับแล้ว ก็เลยมะรุ้ว่่าจาปรับยังไงอะคับ รบกวนเล็กน้อย ขอบคุณครับ

Comment

• คืออยากทราบว่า สามารถ Oc ได้สุดที่เท่าไหร่
            กับ Mb P5Q Premium
            Cpu Q6600
            และวิธี Oc มือใหม่จริงๆคับ

Comment

• เปิดสอนเลย.....จาด้ายเรียนรู้กันแบบไม่ต้องเดา5555

Comment

• ขอบคุณมากครับผม

Comment

• แจ่มเลยครับขอบคุณนะครับ

Comment

• ฟามรุ้ๆ จดๆ

Comment

• สุดยอด ขอบคุณครับ

Comment

• ของดีมากๆครับผม ถ้าไม่มีนี่ผม Clock ไม่เป็นแน่นอนครับผม

Comment

• กลัวแต๊บ แต่ก็จะทำ - -*

ขอบคุณครับ

Comment

• asus oc ทำยังไงคับ

Comment

• ขอบคุณสำหรับการแนะนำครับ

Comment

• ซีพียูวิ่งไม่เต็มคับ
                                หา C1E ไม่เจอคับ
                                ผมใช้ core 2 duo E7500 2.93 ตอนนี้วิ่งอยู่ราวๆ1.5 ตัวคูน 6
                                M/B Asrock 4CoreDual-SATA2
                                ช่วยด้วยคร้าบบบ

Comment

Working...
                                X