Announcement

Collapse
No announcement yet.

เบื้องต้นกับการ Overclock

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดไปอย่าให้...แต๊บ

Comment

• สุดยอดเลยคับ อยากลองมั้งจัง...

Comment

• ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ่านแล้วเข้าใจง่ายดีจัง แต่ ยังทำไม่ได้ อิอิ....งั้นขุดบอร์ด ก่อน ขุดๆๆๆๆๆๆ *-*

Comment

• แหล่มครับ เข้ามาแสวง อยาก over เป็นเหมือนกัน

Comment

• over อย่างเดียวมันจบนะครับ เดี่ยงแน่น 555.

Comment

• 11

Comment

• ขอบคุณความรู้เบื้องต้นเลย ดีๆๆ

Comment

• ขอบคุณครับ จะได้เริ่มต้นซะที

Comment

• ขอบคุณมากครับพี่สาว

Comment

• Originally posted by big_1981 View Post
                      2 กิ๊กก็บ้านแตกแล้วเน้อ อิอิ

ผม 4 กิ้ก อ่า
                      แรมนะ ฮิๆๆ

Comment

• กรี๊ดดด สงสัยต้องศึกษาแล้ว อยากทำบ้าง
                        จะได้คอมเจ๋งๆ ค่ะ.....ขอบคุณมากนะค้า

Comment

• ว๊าว แหล่ม เลย มองข้ามสิ่งสิ่งนี้ไปได้ไง เข้ามาเว็บนี้ ตั้งนาน เรา

ได้ ไอเดียแหล่มๆแระ
                          จะไป clock celeron R 1.6 เครื่อง แรกของบ้านดีก่า เอิ๊กส์ๆ

Comment

• ง่ะ เข้าไปอ่านไม่ได้ครับ ฟ้อนมันเป้นภาษามั่ว -*-

3กระทู้แรกมันใช้ฟร้อนอะไรหว่า

อยากได้ฟร้อนนนนน สำหรับวินโด้ xp ครบทุกตัว

Comment

• ขอบคุณเหลือเกินครับ
                              ปล.อยากมีลายเซ็นกับเค้าบ้างแต่ยังทำไม่เป็น

Comment

• C1E เมนบอร์ด DFIไปปรับปิดตรงไหนครับ

Comment

Working...
                                X