Announcement

Collapse
No announcement yet.

bios แบบนี้มันตั้งค่ายังไงครับเนี้ย? Biostar G41D3+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bios แบบนี้มันตั้งค่ายังไงครับเนี้ย? Biostar G41D3+

สรุปบอร์ดลากไม่ได้ ติด clock pcie
    Last edited by Smily_K; 4 Jun 2012, 10:14:33.

ใครตั้งค่า bios รุ่นนี้เป็นช่วยบอกหน่อยครับ คือผมเปลี่ยนถ่านอ่ะครับ ผมตั้งเวลาแล้วแต่ยังบูตไม่เข้าครับ มานบูตวนอ่ะครับ เป็นจอฟ้าแล้ว restart เองครับ ผมพยายามจะลงวินโดว์ใหม่ตั้ง CD DVD เป็น boot first แล้วครับ แตีมันไม่ชึ้น press any key ให้กดอ่ะครับ
    กด F12 ตอนบูตแล้วเลือก cd dvd แล้วมานขึ้น No Possible BIOS File Found ครับ

Comment

Comment

แต่ Project name เป็น G41D3+ นะครับ (รูปนี้ผมเอามาจากในเน็ตนะครับ เห็นรูปเหมือนๆ กัน)
        Attached Files

Comment

Working...
        X