Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ oc E6600 แล้วเทสไม่ผ่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by dears View Post
    ขนาดเดิมๆ ยังเทสไม่ผ่านเลยเหรอท่าน หุหุ อนาคตดับวูบ....
    แล้วนี้แสดงว่า รัยเสียครับ

Comment

Originally posted by phopradit View Post
      แล้วนี้แสดงว่า รัยเสียครับ
      ไม่อยากจะฟันธงนะครับว่าอะไรเสีย แต่แค่รันแบบเดิมๆมันก็ไม่ผ่านแล้วง่ะ ผมก็หมดคำพูดเลยแฮะ หุหุ
      มีแรมตัวอื่นมาลองเทสป่ะท่าน....เดี๋ยวได้รู้ว่ามันเอ๋อจริงป่ะ

Comment

Originally posted by dears View Post
        ไม่อยากจะฟันธงนะครับว่าอะไรเสีย แต่แค่รันแบบเดิมๆมันก็ไม่ผ่านแล้วง่ะ ผมก็หมดคำพูดเลยแฮะ หุหุ
        มีแรมตัวอื่นมาลองเทสป่ะท่าน....เดี๋ยวได้รู้ว่ามันเอ๋อจริงป่ะ
        ไม่มีครับ จะเป็น cpu หรือเปล่านี้ หงอยเลย
        ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวหาแรมมารอง ก่อนแล้วกันครับพรุ่งนี้ จะมาถามใหม่ ขอบคุณมากครับ

Comment

เอาแรมไปเครมมาแล้ว มีเสียจริง เดี๋ยวคืนนี้จะลองใหม่

Comment

Originally posted by phopradit View Post
            เอาแรมไปเครมมาแล้ว มีเสียจริง เดี๋ยวคืนนี้จะลองใหม่
            หุหุ และแล้วก็ทราบสาเหตุจนได้

Comment

ผีหมด เหอๆ

Comment

สาวกผีนี่ช่วยกันดีนะครับ ^^"

Comment

แจ๋มเลยครับ เทสผ่านไปสองอย่างแล้ว 3Dmark 03 17800 คะแนน ตู้ปลา 150000 สบายเลยครับ ขอบคุณที่ทุกท่านช่วยเหลือครับ

Comment

ตู้ปลา 150,000 ....(ไม่เอา ไม่เอา)
                    จะเอาแรงกว่านี้ หุหุ

Comment

ตู้ปลา 150,000 ....(ไม่เอา ไม่เอา)
                      จะเอาแรงกว่านี้ หุหุ

กลัวฟังครับ เดี๋ยว ให้มันอยู่ตัวซักอาทิตย์ก่อนเดี๋ยวจะมาอัดไปอีก จดสูตรที่พี่ให้ไว้แล้ว อยากเห็น 4G บ้างครับ
                      ตอนนี้พี่ใช้อยู่ที่4G หรอครับ เดี๋ยววันหน้าผมจะลองบ้าง ตอนนี้ขอใช้ทำงานให้เสร็จก่อน
                      Last edited by phopradit; 26 Sep 2007, 23:23:32.

Comment

เทสทุกอย่างได้แล้วครับ แต่ร้อนพอสมควร 70 กว่า ลองแค่ 1.5 ชั่วโมงพอแล้วขี้เกลียด

Comment

Working...
                        X