Announcement

Collapse
No announcement yet.

msi h55m-p33 + i3 530 oc ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by TWK. View Post
    ต่ำกว่า 4.4 GHz เลิกคุยเลย

แต่ต้องหาซิงค์ CPU ใหม่มาเปลื่ยนก่อนนะ
    -------------------------------
    รอ กาดจอก่อนครับ เครมอยุ่ มกราคม มาพอน์มชิ้งครับ 4.4 แน่ๆๆ

Comment

Originally posted by policejome View Post
      -------------------------------
      รอ กาดจอก่อนครับ เครมอยุ่ มกราคม มาพอน์มชิ้งครับ 4.4 แน่ๆๆ
      msi ตัวนี้มีขีดจำกัดนะคับ ตัวxปรับสุดใด้ไม่เกิน 22 ไฟก้อจำกัดแรมก้อจำกัดจะให้ลากโหดๆไม่ใด้แน่นอนคับ 4.4 ไม่ต้องคิดคับ เอา4.2ให้รอดก่อน

Comment

Originally posted by leeyongpea View Post
        msi ตัวนี้มีขีดจำกัดนะคับ ตัวxปรับสุดใด้ไม่เกิน 22 ไฟก้อจำกัดแรมก้อจำกัดจะให้ลากโหดๆไม่ใด้แน่นอนคับ 4.4 ไม่ต้องคิดคับ เอา4.2ให้รอดก่อน
        530 ก็ ปรับสุดใด้ 22

Comment

Working...
        X