Announcement

Collapse
No announcement yet.

หนูจะ oc ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้โปรแกรมอารายตรวจอุณหภูมิ หลอ อยากได้ชื่อโปรแกรม

Comment

speedfan ครับ

Comment

everest ก็ได้ครับ

Comment

อยากได้แบบแน่ นอน อ่ะ สุดๆ

Comment

อุณหภูมิ70-75เลยเหลอนี่ถ้าลากไปอีกท่าจะแรงมากๆเลยก็ได้นะ (เซอร่อนไปไม่กลับหลับไม่ตื่นฟื้นไม่มี เลยซื้อไหม่)

Comment

Specละเอียดดีครับ ผมเเบบก็ดูจากเเบบนี้เเหละ เำเ้้้้้ล้วก็Printออกมาไว้เทียบ ไม่นิยมSaveเพราะเวลามันบรรลัยมัยก็เข้าไปดูลำบาก ออกมาไว้ดูเล่นดีกว่า

สรุปว่ามันไปถึงไหนเเล้วล่ะท่าน

Comment

โปรแกรมตรวจอุณหภูมิอ่ะ เราลองมา 3 โปรแกรมละ ไม่น่าเชื่อสักอัน
                PC Wizzard (ค่ายเดียวกะ CPU-Z)
                Everest
                Speed Fan

Comment

มันเป็นยังไงเหรอครับ ของผมใช้ 3 โปรแกรม วัดออกมาได้เท่าๆกันเลยครับ

Comment

แสดงว่า เพี๊ยน
                    เหอๆ

Comment

อุณหภูมิขนาดนั้นยังคิดที่จะทำอีกเหรอครับ
                      ถ้าคิดที่จะทำอยู่ก็คงต้องเตรียมสิ่งที่สำคัญที่สุดแล้วแหละครับ
                      ............
                      เงิน และผู้สนับสนุนหลักอย่างเป็นทางการ
                      ไว้ซื้อ CPU ใหม่ครับ
                      ดีไม่ดีอาจจะต้อง ซื้อทุกอย่างใหม่ครับ
                      ถ้าหนักมากก็อาจจะไหม้บ้านได้นะครับ(อย่าเครียดนะผมล้อเล่นครับ)
                      เพราะฉะนั้นผมว่าอย่าดีกว่าครับ

.....ด้วยรักและคิดถึง.....

Comment

Working...
                      X