Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามครับการ overclock จำเป็นต้องเพิ่มไฟเลี้ยง CPU ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ikok View Post
    ขอบคุณท่าน God_Hand ครับ
    ท่านๆแลก mb กับผมเปล่า อิอิ

Comment

ขอบคุณที่ช่วยตอบครับ แต่ยังไม่กระจ่างเท่าไร

Comment

ผมใช้ ClockGen ในการ โอเวอร์คล๊อกครับ ในบอร์ด เพิ่มไฟเลี้ยง cpu ไม่ได้ด้วย clock จาก 1 Ghz เป็น 1.33 Ghz แต่ความเร็ว ไม่เพิ่ม - -

Comment

ไม่ไหวค่อยเพิ่มครับ ผมก็งูๆ ปลาๆ รอเซียนมาตอบแล้วกัน

แต่ CPU นี่อยากทำไรก็ทำได้เลยครับ เพราะมันพังยากมาก แถมถึงพังจริงๆ ก็ได้ของใหม่แน่นอน
          Last edited by newsgau; 28 Jul 2007, 21:11:27.

Comment

bGCTEm

ไม่มีใครให้คำตอบได้เลยหรอครับ555

Comment

Working...
            X