Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้มีนัก oc อยู่ลำปางกี่คนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Lampang Overclocker รวมพล หุหุ

Comment

รวมพลอีกทีละกัน เอิ๊กๆ *0*

Comment

ผมก็คนลำปางจบ BWS มาก็เรียนต่อตรีที่ม.รังสิต แล้วก็ทำงานที่นี่ซะเลย อิอิ

Comment

รวมพลกันเมื่อไหร่บอกด้วยเด้อ จะได้ไปร่วมด้วยช่วยกัน หุหุ

Comment

คนลำปางเหมือนกัน ครับ เรียนอยู่กัลยาณี ม.3 อยากเก่งคอมคับ กำลังศึกษาอยู่ ตอนนี้ ก้อพอรู้เรื่องปประกอบคอม ปรับแต่ง คอม แก้ปัญหา ต่างๆ พอได้ ละ อีกอย่างนึงคับ อยากถามว่า oc กะ clock คืออะไรหรอ บอกทีคับ

Comment

ผมอาชีว ปวช3 ง่ะ เรียนช้าไปปีนึง T^T

Comment

ลำปางเช่นกันคับพี่น้อง
                อยู่ บุญวาทย์ ม.5 คับ

Comment

ผมก็อยู่ลำปางครับผม มารายงานตัวเน้อ อยู่ม.2 ล.ก. คร้าบ

Comment

ผมก็ลำปางง่ะ แต่เพิ่งหัด Overclock อ่ะ เหอะๆ จะมีรวมตัวด้วยหรอเนี่ย จิงจังๆ

Comment

Working...
                    X