Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือผม oc ปามานนี้ต้องเพิ่มไฟไหมอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไออันบนนี่อารายอะคับ ร้อนเปงไฟเลย -*-
    แล้วความร้อนข้างล่าง นี่ร้อนไหมอะคับ

Comment

ต่ำกว่านี้ปล่อยไป 4:5 ก็ได้ แล้วแต่ชอบว่าจะอัดแรมมากขนาดไหน....

Comment

Originally posted by Poomsan View Post
        ไออันบนนี่อารายอะคับ ร้อนเปงไฟเลย -*-
        แล้วความร้อนข้างล่าง นี่ร้อนไหมอะคับ
        โปรแกรมมันเพี้ยนเปล่าเนี่ยะ พัดลมCPUหมุนเป็นล้านรอบเลยเหรอ เหอะๆๆๆ....

Comment

Originally posted by Poomsan View Post
          Idle เกิน 50 ถือว่าร้อนแต่ไม่มากครับ (ไม่เกิน 60 พอใช้ได้)
          แต่ 54 นี้ผมก็ไม่รู้ครับว่าเป็น CPU หรือ เมนบอร์ด นะ มันไม่ยักเขียนบอกแฮะ 555
          ลองเปิดดูใน โปรแกรม EVEREST แล้วเทียบดูครับ
          *โปรแกรม EVEREST บอกละเอียดยิบเลย*

Last edited by TWK.; 27 May 2007, 10:01:34.

Comment

พัดลมโคตรรรรรรรแรง 135000rpm

Comment

พัดลม เทพ หมุนล้านกว่ารอบ 5555+
              มันบ้าไปแล้ว
              Last edited by Poomsan; 27 May 2007, 10:15:16.

Comment

แล้ว เครื่องผมจะอยุ่ไปถึงอีก 4 ปีไหมเนี่ย ไม่ค่อยจะมีตัง T^T

Comment

แล้ว เครื่องผมจะอยุ่ไปถึงอีก 4 ปีไหมเนี่ย ไม่ค่อยจะมีตัง T^T
                  สบาย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    สบาย
                    สบายนี่คือ oc ประมาณ2.66 sink เดิมๆ นี้สบาย เลยเหรอคับ
                    หรือว่าเครื่องผมไปสบาย(ตาย***ก่อน-*-) lol~

หมดตูดเลย เมื่อวานไป 1000ทิพมา
                    เครื่องที่ oc เนี่ย เพิ่งซื้อมะวาน เอง แงะ -*-
                    Last edited by Poomsan; 27 May 2007, 10:29:24.

Comment

เพิ่งซื้อเมื่อวานเลยเหรอแล้ว 8800 GTS นี้ มือ 1 ด้วยเหรอเนี่ย

แรงๆๆ

Comment

Originally posted by gOdaRT View Post
                        เพิ่งซื้อเมื่อวานเลยเหรอแล้ว 8800 GTS นี้ มือ 1 ด้วยเหรอเนี่ย

แรงๆๆ
                        ไปซื้อมะวานงั๊บ ที่ร้าน TK แต่ก็นะ เสื้อชมพู น่ารัก จิงๆ = =
                        ปล.จุ๊ๆ อย่าแอบไปบอกใครนะ -*- น่ารักดีชอบฟ่ะ เอิ๊กส์ๆ
                        แต่ไม่รุ้ว่าเปงลูกจ้างหรืออะไร อิอิ
                        Last edited by Poomsan; 27 May 2007, 10:51:56.

Comment

ไปซื้อมะวานงั๊บ ที่ร้าน TK แต่ก็นะ เสื้อชมพู น่ารัก จิงๆ = =
                          ปล.จุ๊ๆ อย่าแอบไปบอกใครนะ -*- น่ารักดีชอบฟ่ะ เอิ๊กส์ๆ
                          แต่ไม่รุ้ว่าเปงลูกจ้างหรืออะไร อิอิ
                          555 วันนี้จะไปซื้อซิงค์ VGA ร้าน TK ด้วยดิ เดี๋ยวไปส่องคนขายด้วย (คนขายลดไปปาวหวา ^^ หิหิหิ)

Comment

Working...
                          X