Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรับ striker II formula ไม่เป็นช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by rakkeynakub View Post
    750W จะ SLI 260 ได้หรอครับ ขนาดผมยัง เสียวเลย - -
    งั้นเดี๋ยวไปจับ 900 มาอีกที
    Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
    เอาอีกๆๆ 4.5 เลยคับ อิอิ
    ของผม C0 4.4 อย่างร้อนเลยคับ 80+ อิอิ
    เปิดไม่ติด+ไบออสเพี้ยนเลย
    Originally posted by Sinuyasha View Post
    เอาต่อเลยครับ น่าจะขยับได้อีก เพราะ ทดแรมไว้ 1:1 ไฟ cpu vcore ยังต่ำอยู่เลย
    ไบออสมันเอ๋อๆครับ แค่หน้าจอROG ยังแสดงภาพแปลกๆเลย เดี๋ยวตอนเย็นมาไล่อีกที

Comment

อย่าเลยครับ 900W จะเล่นทั้งที เอา 1200หรือ1500 เลยครับ ตอนนี้ผมลอง เอากาดจออก 1 ตัวผมลากมาได้ 4.7Ghz เลยอะครับ - -

Comment

Originally posted by rakkeynakub View Post
        อย่าเลยครับ 900W จะเล่นทั้งที เอา 1200หรือ1500 เลยครับ ตอนนี้ผมลอง เอากาดจออก 1 ตัวผมลากมาได้ 4.7Ghz เลยอะครับ - -
        เอาไรก่อนดีหว่าตังจำกัดซะด้วย

Comment

Working...
        X