Announcement

Collapse
No announcement yet.

M2N SLI Deluxeเรื่องclockไม่เอาไหนเลยจริงหรือ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M2N SLI Deluxeเรื่องclockไม่เอาไหนเลยจริงหรือ

M2N SLI Deluxeเรื่องclockไม่เอาไหนเลยจริงหรือ

Originally posted by backhum View Post

คนใช้หรือบอร์ดครับที่ไม่เอาไหนอ่ะ

Comment

m2n-e sil รึเปล่าพี่

ถ้า m2n sil clock แย่นี่อมขี้หมา มา ถุยใส่หน้าผมได้เลย

Comment

ถ้าคุณว่าตัวนี้ oc แย่ คงไม่มีตัวไหน oc ดีแล้วละครับ

mb ตัวนี้ มี mb ตัวอื่นไม่กี่ตัวหรอกครับ ที่จะดีกว่ามัน

Comment

จิงๆๆดันหน่อยเพราะเราใช้

Comment

ผมว่ามันน่าจะo/cดีนะครับ เห็นหลายคนเล่นอยู่ก็ไม่เห็นมีใครบ่น

แต่ตอนผมจับมาเล่น(ซื้อต่อเค้ามา) เจ้าของเก่าเค้าไปเครมมา (มีปัญหาเรื่องไบออส) มันclock
            ได้ไม่ดีเท่าไหร่ ปรับบัสไปนิดหน่อย ก็ไม่บูท(3000+ปรับไป 240ก็ไม่บูทแล้ว) งงมาก คาดว่าไบออส
            มีปัญหาแน่ๆ เจ้าของเก่าก็ไม่เคยclockอีก เลยไม่รู้เรื่อง ขี้เกียจเอาไปเครมด้วยก็เลยขายทิ้งไป
            คนที่รับช่วงต่อ เค้าเอาไปใช้งานธรรมดาไม่กะclock ทุกวันนี้ก็ใข้อยู่ไม่มีปัญหา ผมเลยไปเล่น
            Abit KN9 SLIแทน ถ้ามีโอกาสก็จะหามาลองใหม่ครับ เป็นตัวที่อยากเล่นมากๆ ชอบทั้งหน้าตา
            และยี่ห้อ เสียดายตัวที่ได้มา ไม่สมบูรณ์เท่าไหร่

Comment

Originally posted by golfpipo View Post
              ผมว่ามันน่าจะo/cดีนะครับ เห็นหลายคนเล่นอยู่ก็ไม่เห็นมีใครบ่น

แต่ตอนผมจับมาเล่น(ซื้อต่อเค้ามา) เจ้าของเก่าเค้าไปเครมมา (มีปัญหาเรื่องไบออส) มันclock
              ได้ไม่ดีเท่าไหร่ ปรับบัสไปนิดหน่อย ก็ไม่บูท(3000+ปรับไป 240ก็ไม่บูทแล้ว) งงมาก คาดว่าไบออส
              มีปัญหาแน่ๆ เจ้าของเก่าก็ไม่เคยclockอีก เลยไม่รู้เรื่อง ขี้เกียจเอาไปเครมด้วยก็เลยขายทิ้งไป
              คนที่รับช่วงต่อ เค้าเอาไปใช้งานธรรมดาไม่กะclock ทุกวันนี้ก็ใข้อยู่ไม่มีปัญหา ผมเลยไปเล่น
              Abit KN9 SLIแทน ถ้ามีโอกาสก็จะหามาลองใหม่ครับ เป็นตัวที่อยากเล่นมากๆ ชอบทั้งหน้าตา
              และยี่ห้อ เสียดายตัวที่ได้มา ไม่สมบูรณ์เท่าไหร่
              พี่กอล์ฟ สเปคไหม่ แรงได้ใจดีจัง 3000+ ได้ 2.8 บัสเท่าไร ไฟเท่าไรหรอครับ

K9N นี่ไม่ไช่เล่นๆ

Comment

Originally posted by Cesc View Post
                พี่กอล์ฟ สเปคไหม่ แรงได้ใจดีจัง 3000+ ได้ 2.8 บัสเท่าไร ไฟเท่าไรหรอครับ

K9N นี่ไม่ไช่เล่นๆ
                บัส 315 ไฟ1.575 (แต่ในไบออสมันแจ้ง1.6) ทดตัวคูณHTเหลือ3 ไม่รู้ว่าไฟมันเยอะไปป่าว ไฟแรม2.3

แต่เวลาเล่นเกมส์บางครั้งมันจะค้างครับ เทสอะไรก็ผ่านหมด แปลกดี ถ้า310จะนิ่งที่สุด

Comment

Originally posted by golfpipo View Post
                  บัส 315 ไฟ1.575 (แต่ในไบออสมันแจ้ง1.6) ทดตัวคูณHTเหลือ3 ไม่รู้ว่าไฟมันเยอะไปป่าว ไฟแรม2.3

แต่เวลาเล่นเกมส์บางครั้งมันจะค้างครับ เทสอะไรก็ผ่านหมด แปลกดี ถ้า310จะนิ่งที่สุด

ไฟเยอะได้ใจจิงๆ เป้ cpu ตัวเก่าก็ได้อะครับบัส 315 แต่พอเอา 3000+ ตัวไหม่มา บัสเกิน 300

เปิดไม่ติดลูกเดียวเรย

Comment

Am2 4600 x2 ทำไมมันร้อยมากๆ 54องศา เลยครับ

Am2 4600 x2 ทำไมมันร้อยมากๆ 54องศา เลยครับ ผมไม่ได้ แต่งอะไรบอดร์เลย

Comment

ถ้าบอร์ดตัวนี้คล็อกไม่ดี ก็ไม่ต้องไปหาตัวอื่นแล้วล่ะครับ

Comment

คนClock ไม่Pro เองนนผมว่า ของเค้าออกจะดี

Comment

....

Originally posted by Ejizen View Post
                          m2n-e sil รึเปล่าพี่

ถ้า m2n sil clock แย่นี่อมขี้หมา มา ถุยใส่หน้าผมได้เลย
                          จะมีใครกล้าอมใหมล่ะท่าน...

Comment

ของผม M2N-E ยังปรับไม่เป็นเลยปรับออโต้หมดยังได้ตามลายเซ็นท์เลย

Comment

Originally posted by hight View Post
                              Am2 4600 x2 ทำไมมันร้อยมากๆ 54องศา เลยครับ ผมไม่ได้ แต่งอะไรบอดร์เลย
                              อากาศร้อนก็งี้ล่ะครับ E6300 ผมก็ซัดไป 60 ไม่รู้กี่ทีแล้ว

Comment

Working...
                              X