Announcement

Collapse
No announcement yet.

คล็อกQ9550เปิดแล้วปิดตัวเอง2วินาที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คล็อกQ9550เปิดแล้วปิดตัวเอง2วินาที

เรื่องมีอยู่ว่าผมคล็อกQ9550ตอนเวลาเปิดคอมแล้วมันจะปิดตัวเอง2วินาทีแล้วมันก็ติดแล้วก็เข้าวินโดว์ใช้งานตามปกติขอรบกวนถามว่ามันปกติดีหรือเปล่าครับหรืออะไรมันจะเสียครับแล้วมีวิธีแก้ไขได้ไหมครับ

เเรงครับ 2 วิ เข้าวินโดร์เลย อ่าๆๆๆๆ(ผมก็ไม่รู้ปกติไหม)รอท่านข้างล่างตอบ

Comment

2 วิ ดับไปเเล้วติดเข้าวินโดว์ต่อเลอ เฟสมันปรับไฟป่าว มันจะดับไปเเป๊บ เเล้วติดใหม่

Comment

มันเป็นเหมือน self-checking หน่ะครับ ปกติ

Comment

ค่อยสบายใจหน่อยครับขอบคุณทุกคำตอบครับ

Comment

asus ถ้า oc ปกติ

Comment

ปกติครับผม

Comment

มะเห็นจะแปลกนินา รองปรับนิดๆ อัน ok

Comment

ครับ ผมเคยโพสถามเหมือนกัน เปนเหมืนอกันเด้ะ สรุปว่าบอร์ดมันปรับไฟน่ะคัรบ ไม่มีอะไรๆ

Comment

ถ้า OC เปิดติดแล้วดับแล้วติดใหม่ ปกติครับ (ในกรณีไม่ได้เสียบไฟไว้ตลอด ถ้ามีไฟเลี้ยงบอร์ดอยู่ตลอดก็จะไม่ดับ)

Comment

ปกติ ล้าน% ว่าแต่บอร์ดรุ่นนี้ น่าจะลอง ddr3 ไปเลย..อิอิ

Comment

DFI ของผมก็เป็นครับ

Comment

Working...
                        X