Announcement

Collapse
No announcement yet.

E5200 + EP31-DS3L ไปได้แค่นี้เองคับ T-T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ว้าว กระทู้ผมมีคนขุดขึ้นมา T-T

Comment

Originally posted by okinava30 View Post
      ซิ้งค์เดิมผมก็เล่น 3.5 - 4.0 full อยู่ประมาณ 60

ส่วนถ้าอุณหภูมิ 94-95 ก็ไม่ต้องไปกลัวหรอกครับ มันไม่แต็ปหรอก ผมเล่นมาแล้ว

ถ้าจะแต็ปมันต้องอุณหภูมิเกิน Tj max ไป

ซิ้งเดิม 4.0 Full 60องศา ขอดูหน่อยครับ อยากเห็น

ส่วนถ้าอุณหภูมิ 94-95 ก็ไม่ต้องไปกลัวหรอกครับ มันไม่แต็ปหรอก ผมเล่นมาแล้ว

Comment

ซิ้งค์เดิมผมก็เล่น 3.5 - 4.0 full อยู่ประมาณ 60

ถ้าจะแต็ปมันต้องอุณหภูมิเกิน Tj max ไป
        โอ้วววว ~ ขนาด Hyper 212 ผม Fulload ยัง 65 เลย(ประมาณเที่ยงไม่มีแอร์)

สงสัยที่ว่าซิ้งเดิมสงสัยจะเป็นวิ้ง NB หละม้าง เอิ้กๆ ~~~ ล้อเล่นหนะครับ เล่นในห้องแอร์ป่าวนิ

Comment

คู่นี้ เพิ่งสั่งให้เพื่อน จะได้ของวันนี้ครับ

แล้วมีใครใช้ซิงค์เดิม แรมบ้าน kington 800 ลากแบบเซฟ ๆ มะครับ ขอลอกหน่อย 3-3.5 พอ

Comment

Working...
          X