Announcement

Collapse
No announcement yet.

รายงานผลเทส E5200 ล็อตใหม่ ซิ้งเดิมเย็นเจี๊ยบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รายงานผลเทสเพิ่มเติมครับ PI 32MB ตามที่ท่าน hugnoi เรียกร้องเลยครับ
    FULL load อยู่ที่ 60ครับ
    Last edited by buepracha; 25 May 2009, 13:57:48.

Comment

เย็นจัง ยืมสักวันจิ อิอิ ล้อเล่น

Comment

ของเค้าดีจริงๆ

2500 แต่แรงระดับ 4 GHz หุๆๆ

มีคำเดียวคือ คุ้ม

Comment

Originally posted by buepracha View Post
          รายงานผลเทสเพิ่มเติมครับ PI 32MB ตามที่ท่าน hugnoi เรียกร้องเลยครับ
          ขอบคุณคับ
          เคยเล่นล็อตเก่า กินไฟมหาศาล

Comment

Originally posted by buepracha View Post
            เมพขิงๆเลย

Comment

Originally posted by gamokung99 View Post
              เย็นจัง ยืมสักวันจิ อิอิ ล้อเล่น
              คิดค่าเช่าวันละร้อยแล้วกันครับหยวนๆอิอิ

Comment

ณ ตอนนี้ยังไม่มีเวลาลากต่อเลยครับเปิดๆปิดๆอยู่น้องเล่นเกมส์-*-

Comment

คือล็อดหลังๆมานไฟ VID เริ่มต้นน้อยโครต 1.1ก่าๆ ล็อตแรกๆ 1.3ก่าๆได้ แต่ต้องลองorthosดูเพราะFullโครตพุ่งคับ

Comment

แรมเทพลากได้สบายๆ

ของผมแทบแย่ 2x2 บ้าน 533 CL6... แทบแย่

ลองดูครับว่าลิมิตมันสุดที่เท่าไหร่ครับ

Comment

สู้กันต่อไปครับสมาชิกชาวOVERCLOCKZONE ทุกท่าน

Comment

ของผมมันร้อนตั้งแต่ครั้งแรกเลยครับ ใส่ ซิลิโคลน + เข้าไป

เดิมๆไม่ OC ครับ พอดี พาไปลุยสงกรานต์ไปกลับ อยู่หลังรถ

กลับมา เอ๋อ เลย ร้อนกว่าเดิมอีกครับ

ไหงมันร้อนงี้อะครับ พอดี ขาหักไปตัว คงไม่เกี่ยวนะครับ แน่นแล้ว -0-

เอ่อ พอดีพัดลมมันเอ๋อด้วยครับ หมุน 800 ตลอดเวลา full ก็ 800 ตอนนี้ดูไม่ได้แล้วครับ

ไปลุยร้อนมา M/B ตรงส่วนของพัดลม ต้องปรับ ไอน๊อค แล้วครับ - -

// เอ่อ ภาพไม่ขึ้นครับ คือมันร้อน 52 / 72 ครับผม ก่อนลุยมัน 49/ 63 - -
                        Last edited by nukzahaha; 20 Apr 2009, 00:41:37.

Comment

ทำได้ไงอ่ะคับcore0 , core1 เย็นกว่า tmpin0 , tmpin1 ซะอีก

ผมว่าลองหา โปรแกรม HW Monitor ที่อัพเดทกว่านี้มาลองเทียบดู
                          กับตัวนี้นะคับ

Comment

ผมว่า M/B ไม่ก็พัดลมมันเอ๋อนะ

หมุน 800 ในเคสนี่เงียบสนิทเลย

เล่นเกมส์ ก็เงียบ - - แต่ร้อน 72 นี่สิ กลุ้มใจ P5KPL AM/PS นะครับ

Comment

Originally posted by Haneba View Post
                              ทำได้ไงอ่ะคับcore0 , core1 เย็นกว่า tmpin0 , tmpin1 ซะอีก

ผมว่าลองหา โปรแกรม HW Monitor ที่อัพเดทกว่านี้มาลองเทียบดู
                              กับตัวนี้นะคับ
                              โปรแกรมปกตินะครับผมว่า ก่อนที่ผมจะใส่ E5200 ผมใส่ E4500 ที่ 3.0GHz Idle 56 Full 75
                              บอร์ดตัวเดียวกันอุณหภูมิก็เท่านี้แหล่ะครับ เพราะบอร์ดไม่ได้ใส่เคสตั้งสดๆอยู่ในห้องร้อนๆครับ
                              แล้วไม่มีพัดลมเป่าบอร์ดสักตัว มีแต่ซิ้งพัดลมเป่าCPUอย่างเดียวครับอุณหภูมิมันเลยไม่ร้อน
                              Hardisk 46-48 , การ์ดจอ 58-60 สองอย่างนี้ Idle นะครับถ้า Full ไม่ต้องพูดถึง เพราะทั้งหมดไม่ได้อยู่ในเคสครับ
                              และไม่มีอะไรไปเป่ามันเลยแม้แต่อย่างเดียวอาศัยอุณหภูมิห้องล้วนๆ กลัวพังเหมือนกันครับ-*- สรุปคือยังไม่มีเงินซื้อเคสนั่นเอง55555++
                              Last edited by buepracha; 20 Apr 2009, 21:21:57.

Comment

Working...
                              X