Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาจอฟ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by OTARO View Post
    Gskill 2HK/1066 2GB(1GBx2)PC2-8500 (DDR2-1066) 5-5-5-15 Dual Channel
    ตัวก็เทพแล้วละครับไม่ต้องน่อยใจ
    G.SKILL 2PK /1066 2GB(1GBx2)PC8500 CL 5-5-5-15 2.0~2.1V
    ถ้าเป็นตัวนี่ก็พอทน
    เข้ามาตะลึงความขาว

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
      เข้ามาตะลึงความขาว
      ขอตะลึงด้วยคน....555+

Comment

อัดไฟแรมเข้าไปอีกครับ 2step

Comment

Originally posted by MUZASHI View Post
          วินโดวอาจจะมีปัญหาพอลงวินไหม่ อาการนี้ก็หายไป จะมีบางครั้งที่จอฟ้าตอนรีสตาร์ทเครื่องช่วงระหว่างจอจะดับ...
          เคยเป็นครับ Oc ไปสักพักลองกลับมาค่าเดิมกลับบุ๊ตติดแล้วรีซะงั้นไม่ก็ค้าง แล้วจอฟ้า พอลงใหม่ก็หาย

Comment

Originally posted by sexmancom View Post
            อัดไฟแรมเข้าไปอีกครับ 2step
            ผมตะลึงฝั่งนี้มากว่า ล้นซะ ถ้าผมกอด หัวผมจะจมเข้าไปในซอกนั้นไหมน๊าาา

Comment

Working...
            X