Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากลอง Clock ASUS P5B Deluxe ดูมั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by battlecruiser View Post
    ปรับได้ทุกตัว ถ้าเมนบอร์ดรองรับ P5B delux ปรับได้
    งั้นเดี๋ยววันนี้ลองกลับไปพยายามใหม่ ถ้าไม่ได้จะเชิญท่านไปช่วยผมปรับที่บ้านซะละครับ (เดี๋ยวพาไปเลี้ยงไอติมมหาชัย) อิอิ

Comment

Originally posted by manok View Post
      งั้นเดี๋ยววันนี้ลองกลับไปพยายามใหม่ ถ้าไม่ได้จะเชิญท่านไปช่วยผมปรับที่บ้านซะละครับ (เดี๋ยวพาไปเลี้ยงไอติมมหาชัย) อิอิ
      มหาชัย ใหนนิ แถวๆบ้านก็มี มหาชัยเหมือนกัน

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
        มหาชัย ใหนนิ แถวๆบ้านก็มี มหาชัยเหมือนกัน
        อยู่แถวรามคำแหงครับ ถ้าเข้ามาก็บอกครับ เดี๋ยวพาไปเลี้ยงไอติม

Comment

Originally posted by manok View Post
          อยู่แถวรามคำแหงครับ ถ้าเข้ามาก็บอกครับ เดี๋ยวพาไปเลี้ยงไอติม
          นึกว่า ซอยมหาชัย หน้าโรงแรมรอยัลปริ๊นเซส โคราช

Comment

คือว่าผมใช้ e6400 แล้วลองไป oc มันแล้วต้นแรกๆๆผม oc ไปที่3.2-3.5 แล้วอุณหภูมิ อยู่ประมาณ47C-49C แบบไม่full load แล้วผมก็เลิก oc ไป แล้วกลับไปใช้ที่เดิม(2.13)แต่อุณหภูมิมันลดไปอยู่ที่ 16c-18c แล้วพอไป oc มันก็อยู่ 16c-18c ไฟ v.core 1.500 งงมากเลยคับ

Comment

Originally posted by ninetor View Post
              คือว่าผมใช้ e6400 แล้วลองไป oc มันแล้วต้นแรกๆๆผม oc ไปที่3.2-3.5 แล้วอุณหภูมิ อยู่ประมาณ47C-49C แบบไม่full load แล้วผมก็เลิก oc ไป แล้วกลับไปใช้ที่เดิม(2.13)แต่อุณหภูมิมันลดไปอยู่ที่ 16c-18c แล้วพอไป oc มันก็อยู่ 16c-18c ไฟ v.core 1.500 งงมากเลยคับ
              โอ๊ะ....แปลกจังมันเย็นผิดปกตินะครับ sensor มันมีปัญหารึป่าว หรือว่าท่านเปิดแอร์ ในห้องต่ำกว่า 10C อิอิ

Comment

Working...
              X