Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI 4870 ลากกันได้เท่าไรครับ แหะๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by KingYojimbo View Post
    905/1105 ใช้ riva2.10 ครับ ซิ้ง HR 03 gt อุณหภูมิ idle 45 โหลดสุด 55-60 ซีลีโกะ MX-2
    สงสัยต้องเอา CCC 8.8 ออก เหลือไว้แค่ไดร์เวอร์ครับเพราะมัน ตีกัน กะ ริว่าจุนเนอร์ รึท่านคิดว่าไง
    โหๆๆใช้riva ลากได้อีกหรอเนี่ยยย...อยากลองจังครับเพราะใช้แต่ccc8.8 790/1100
    แล้วท่านปรับพัดลมเท่าไรอ่ะครับไม่ค่อยร้อนเนอะ..อ่อๆเปลี่ยนซิ้งๆ แล้วทำไม่ลากmemนิดเดวเองอ่ะครับไปมากก่านี้ไม่ได้หรอครับเนี่ยยย

Comment

คอร์มันตันที่ 920 หรือ 930 นี่ล่ะครับ (ริว่าลากนะเนี่ย)ผมเลยเอาแค่เบาะๆ พอครับเด๋วแต๊บ
      ส่วนเมมนี่ 1140 ประมาณนี้ครับ ริว่าคงมาได้เท่านี้ครับ แต่ก็ดีก่า ccc.8.8 หลายขุมครับ

Comment

Working...
      X