Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตรe7200 และอื่นๆอีกมาก ขอเทพๆๆมาดูหน่อยครับ ขอบคุณครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสูตรe7200 และอื่นๆอีกมาก ขอเทพๆๆมาดูหน่อยครับ ขอบคุณครับ

1.ขอสูตร e7200 ต้องทำไงบ้างให้ไป4.0 ครับ
    2. mb ep35c-ds3r ต้องเปลื่ยนไบออส ไหมครับต่อนี้ใช้f2 อยุ่ครับ
    3.ram ocz sli1*2
    4. ผมเปลื่ยนcpu จาก e2140 เป้นe7200 ต้องลงwindow ใหม่ไหมครับ
    5. เวลาจะลงwindow ใหม่เอาตัวไหนดีครับ xp,วิทต้า sp2,sp3 และ32,64bit
    ผม ชอบxp,sp2,32 bit ดีไหม ถ้าไม่ดีไงช่วยแนะนำด้วยครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=127732

ลองอ่านดูก่อนครับ ลองทำเองดูก่อนติดขัดอะไรเด๋วท่านเทพเขาจะบอกให้

Comment

เห็นด้วยกับครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Comment

แต่มีสุตรที่ไป4.0 ไหมครับ ขอแบบทำทีเดียวเรยอ่ะครับ

Comment

ลองทำเองก่อนนะครับ เพราะผมก็เคยเป็นแบบคุณเข้าใจครับ ผิดพลาดอย่างไร บูตไม่ติดไม่แต๊บครับ ปรับ Defalut ได้ ถึงแต๊บ ยังมีประกันครับ ไม่ต้องห่วง อิอิ ทำเองมันครับ ผมรีเครื่องเป็น 10 กว่าจะหาจุดยืนได้ มันๆครับ

Comment

Originally posted by adck2008 View Post
                แต่มีสุตรที่ไป4.0 ไหมครับ ขอแบบทำทีเดียวเรยอ่ะครับ
                ก็กดบัสไป 422*9.5 ก็ได้ 4 แล้ว
                ผมบอกสูตรแล้วนะ

Comment

ถ้าจะเอาถึง 4.5 ค่อยมาสะกิดนะ .... หุหุ

Comment

ถ้าจะเอาถึง 5.0 ค่อยมาสะกิดนะ .... หุหุ

Comment

ถ้าจะเอา 2.5 ค่อยมาสะกิดนะ

Comment

34-24-35

Comment

ถ้าจะเอา 6 ก็บอกผมแล้วกัน อิอิ..เกทับ

Comment

Originally posted by dears View Post
                            ถ้าจะเอาถึง 4.5 ค่อยมาสะกิดนะ .... หุหุ
                            Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                            ถ้าจะเอาถึง 5.0 ค่อยมาสะกิดนะ .... หุหุ
                            เบื่อเกรียนสองคนนี้มากเลยครับผม เมื่อไหร่จะแต๊ปอีก

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                              Originally posted by matoom View Post
                              เบื่อเกรียนสองคนนี้มากเลยครับผม เมื่อไหร่จะแต๊ปอีก
                              Originally posted by dears View Post
                              มันไปได้หรือครับถ้าได้บอกด้วยครับ เอาหมดอิอิอิ

Comment

Working...
                              X